มาฟังเพลงใหม่ของ Bodyslam กาน

"คิดฮอด" เพลงใหม่ล่าสุดจาก บอดี้สแลม

หลังจากเพลง "คราม" และ เพลง "ความรัก" นี่คือเพลงที่ 3 จากอัลบั้ม "คราม" ของบอดี้สแลม เพลง "คิดฮอด" ได้รับเกียรติจากนักร้องลูกทุ่งหมอลำ ระดับแนวหน้าของเมืองไทยอย่าง ศิริพร อำไพพงษ์ เจ้าของเพลง "โบว์รักสีดำ" "ปริญญาใจ" มาร่วมร้องกับ บอดี้สแลมในเพลงนี้ด้วย ค้นหาความหมายของ เพลง คิดฮอด ได้ทุกสถานีวิทยุ และ เตรียมพบกับ อัลบั้มเต็มของ บอดี้สแลม "คราม" 21 พฤษภาคมนี้ ทั่วประเทศ ...

http://www.youtube.com/watch?v=KHlz0j-FIFQ

ลอง ฟัง ดู นะ คัฟ มาน ได้ จัย ผม มาน

จอช_เจ๊าะแจ๊ะ
ความเห็นที่ 1
จอช_เจ๊าะแจ๊ะ

โอ้ว โคตรเพราะ เพราะสัสๆ เลยไอ่เชี่ย

โคตรชอบเล้ย แม่งเอ๊ย

saint
ความเห็นที่ 2
saint

เป็นการทำงานสำหรับคนที่ต้องการหางานทำ ไม่หลอกแน่นอน
ที่ www.veryrich.ws เพื่อสร้างอนาคตให้กับตัวเราและครอบครัวครับ
ผมเป็นคนนึงที่ทำอยู่และวิธีการทำงานก็ทำแบบที่ผมทำนี้และครับ
แค่นี้เองสนใจไปที่ www.veryrich.ws ไม่โกงแน่นอนครับผมสัญญา
สำหรับคนที่ต้องการที่จะมีงานทำหรืองานเสริม

....
ความเห็นที่ 6
....

ชอบมีไรป่ะ

Mr.1860
ความเห็นที่ 7
Mr.1860

เฉยๆวะ

...
ความเห็นที่ 8
...

เค้าเอง
ความเห็นที่ 9
เค้าเอง

ชอบมากๆๆๆๆๆๆร้ากมากๆๆๆๆๆๆอิอิ Bodyslam บินๆๆ