หนังเรื่องผู้หญิง 5 บาป ภาค 2 เพื่อน ๆ คิดอย่างไรกับหนังเรื่องนี้ครับ

ชอบหรือไม่ชอบครับ 

สำหรับตัวผมแล้ว  เฉย ๆ แต่ต้องคอยควบคุมเรื่องเยาวชน  ไม่ใช่ว่าอย่าดูนะครับ  เพราะเดี๋ยวนี้  ต่อให้ไม่ดูเรื่องนี้  เรื่องอื่น ๆ ก็แรงไม่ใช่เล่น  แรงพอกัน 

แต่ต้องสอนเขาว่าอะไรไม่ดี  ไม่ควรทำ  เดี๋ยวมันจะไม่ใช่เสียเด็ก  มันจะกลายเป็นว่าได้เด็กแทนแล้วมันจะยุ่ง

ปอมซัง
ความเห็นที่ 1
ปอมซัง

อย่าลืมพกข้าวเหนียวมะม่วงไปด้วย เพื่อจะได้น้ำกะทิ

Mr.1860
ความเห็นที่ 2
Mr.1860

รอภาค3 แถวๆคลองถม

AJ
ความเห็นที่ 4
AJ

ห่วยแตกครับ สั้นๆง่ายๆ มีสมองทำได้แค่นี้อย่าทำเลยครับ เสียดายเงิน

้เด
ความเห็นที่ 5
้เด

จริงๆเรื่องนี้จะทำออกมาเป็น vcd dvd แต่ดูจากค่าตัวนักแสดงที่จ้างมาเล่นแล้วเจ๊งเยอะแน่ๆ เลยคิดว่าทำอย่างไรให้เจ๊งน้อยที่สุดก็เข้าโรงซะเลย

เจ๊งน้อยดีกว่า เจ๊งมาก

แนะนำภาค 3 ทำเป็นหนัง r ไปเลย แหล่ม

ising72
ความเห็นที่ 6
ising72

โอ้โห...ขอปรบมือให้เจ้าของกระทู้ ที่ไปเสียเงินดู

บอกได้คำว่าหนังมันกลวงมากๆ แค่เห็นผู้แสดง ดูตัวอย่างจากหน้าโรงหนัง...

น่าจะขายเป็นหนัง vcd เกรด b จะเหมาะมาก

จั่กกะแหล่น
ความเห็นที่ 8
จั่กกะแหล่น

หนังไม่สร้างสรรค์เนี่ยทำมาอยู่ได้ ประเทศชาติจะล่มจมอยู่แล้ว...คนสร้างคิดได้ไง.....คนเล่นก็สุดยอดเลยนี่ขนาดเห็นแค่ภาพนะ อยากถามจริงเลยๆ ดาราที่รับเล่นเรื่องนี้หาเรื่องดี ๆ เล่นไม่ได้แล้วหรือไร

โว้ว
ความเห็นที่ 9
โว้ว

เอาเวลาไปดูxhamsterดีก่ามะตอ้งเสียตังค์

OTK
ความเห็นที่ 10
OTK

ถ้าจะดูหนังแบบนี้ไปดูหนังโป๊เลย จะตอบโจทย์ ความต้องการได้ตรงกว่า หรือ ลองไปหาหนัง อีโรติค ของพวกฝรั่ง ยุคเก่าๆมาดู จะได้อารมณ์ ฮาร์ดคอร์ดีมากกว่า เยอะ ครับ