อยากทราบชื่อเพลงใน สิ่งเล็กๆที่เรียกว่ารัก

รบกวนคุณtyler ช่วยหาชื่อเพลงใน สิ่งเล็กๆที่เรียกว่ารัก ให้หน่อยได้มั้ยคะ ถ้าได้ทุกเพลง และ มีเนื้อเพลงด้วยก็ดีค่ะ

โดยเฉพาะเพลงนี้ ซึ่งไม่ทราบชื่อ หลายคนชอบ เพราะเพลงเพราะมาก

(เนื้อร้อง).....ได้ยินไหม หัวใจฉัน มันกำลังบอกรัก รักเธออยู่
แต่ฉันไม่อาจ จะเปิดเผยใจออกไป ให้ใครได้รู้
ได้ยินไหม หัวใจฉัน ยังคอยอยู่ตรงนั้น รอให้เธอเปิดดู
และหวังเพียงแค่เธอรู้ สักวันหนึ่ง…ณ

เปลม
ความเห็นที่ 1
เปลม

นิว
ความเห็นที่ 2
นิว

มีอีกเพลงนึงค่ะ แต่จำเนื้อไมได้แล้ว ใครนึกออกบอกด้วยนะคะ

me
ความเห็นที่ 3
me

เพลง ที่ว่า คือ เพลง สักวัน หนึ่งของ มาริสา ค่ะ

เพราะมาก

FookXXX
ความเห็นที่ 4
FookXXX

คนรักกัล ' ไม่จำเป็นต้องมีเหตุผลว่ารักกัลเพราะอะไร !
แต่คนที่รักกัลแล้วมีเหตุผลนี่สิ่ ไม่ใช่คนรักกัล '