ใครอยากดูหนังฟรีบ้าง

พอดีผมได้บัตรฟรีมา 2 ใบ แต่ยังชวนใครไปด้วยไม่ได้จึงรู้สึกเสียดาย อีกใบมากใครสนใจกรุณาทิ้งเบอร์ไว้และชื่อเล่นหลัง 6 โมงจะโทรไปเช็ค เรื่องอะไร?หนังเรื่อง รัก3เศร้า เวลาฉาย?วันนี้ เวลาฉาย 20.00น ที่ไหน?สถานที่ โรงหนัง เมเจอร์ เอกมัย มีค่าใช้จ่ายอะไรไหม?ค่าใช้จ่าย ค่ารถ และค่าใช้จ่ายส่วนตัวของคุณเองก็พอ ชวนไปเพื่ออะไร?อยากหาคนไปเพื่อนดูหนังเนื่องจากไม่มีใครไปด้วยเพราะ1ไกลบ้าน 2ดึก  และเสียดายตั๋วอีกใบ จะมีพันธะอะไรไหม?ดูเสร็จแล้วกลับ มีอันตรายอะไรไหม?ดูเสร็จแล้วกลับ เจอกันอีกทีไม่ทักไม่รู้จักก็ได้ อายุ เพศ และอื่น ๆ ?ไม่จำเป็น แก่คราวพ่อ คราวแม่ ชาย หญิง กระเทย ช่างมันเถอะ แค่ให้มาดูเพราะเสียดายบัตรคิดอะไรมาก    
ค
ความเห็นที่ 1

อยากดูด้วยจังคับ และก็ ... 0870875360

bluesheep
ความเห็นที่ 2
bluesheep

ฮะๆๆๆ ชะตากรรมเดียวกันเลยครับ ได้จากกิจกรรมเดียวกันเรื่องเดียวกันรอบเดียวกันอีกตะหาก นั่งอึ้งอยู่ทั้งวันตั้งแต่เมื่อวาน (แล้วตรูจะไปนั่งดูกะครายฟระเนี่ยยย ไม่อยากดูหนังคนเดียวให้ตายดิ้นเถอะ) แต่พอดีได้อาสาสมัครมานั่งดูเป็นเพื่อน(แฟนชาวบ้าน เป็นงี๊สองครั้งแล้วครับพี่น้อง)ได้เพื่อนนั่งดูเอาตะกี๊นี่ล่ะคับ 16.57 น. เหลียวซ้ายแลขวาหาเอาคนข้างๆเหมือนผมละกันครับ และเจอกันที่เมเจอร์ฯนะครับ

ดีจังค่ะ
ความเห็นที่ 3
ดีจังค่ะ

555น่ารักดี มาเล่าด้วยนะว่าโอป่าว อดดูไกลบ้านไปหน่อย

aaa
ความเห็นที่ 4
aaa

อยากได้เงินเชิญทางนี้ หากเป็นการรบกวนท่าน ก็ต้องขออภัยมาก ๆ ครับ
เวปไซต์ของคนไทย สร้างรายได้จากการใช้งานอินเตอร์เนต เพียงคุณ...
- คลิ๊กที่ป้ายโฆษณา
- สมัครสมาชิก เพื่อรับข่าวสารต่างๆ
- ดาวน์โหลดโปรแกรมมาทดลองใช้
- ซื้อสินค้า/บริการ
ดูรายละเอียด และ สมัครได้ฟรี ที่
http://www.thaiadpoint.com/tap6/html/landing.php?ref_id=108535

love
ความเห็นที่ 5
love

o my good

หงส์_3_ขา_พรคนน่ารัก
ความเห็นที่ 6
หงส์_3_ขา_พรคนน่ารัก

ไปดูด้วยได้ป่าว อยากไปดูหนัง ขอ สองใบเลยได้ป่าว จะได้ไปดูกับแฟน นายไม่ต้องดูหรอก ขอให้เราดีกว่า

จขกท
ความเห็นที่ 7
จขกท

1.ก่อนอื่นขอบคุณ คุณ bluesheep ที่เข้าใจแต่ผมไม่ได้เหงาแต่รู้สึกเสียดายตั๋ว เพราะถ้าคุณไปซื้อตกใบละ 120บาท มันไม่น้อยเลย

2.ผมรู้ว่าคนในโลกอินเตอร์เน็ต มีคนหลอกลวงเยอะ แต่ผมไม่ได้หลอก และไม่ได้อยากหาคุ่ ก็เขียนแล้วไงว่า จะคนแก่เป็นพ่อ เป็นแม่ หรือไม่ว่าเป็นเพศอะไร ผมไม่ได้สนใจเพราะ ผมไม่ได้ต้องการมีปฏิสัมพันธ์อะไรกับพวกคุณเลย พวกคุณคิดไปเอง ผมคงจะเป็นคนแปลกในโลกอินเตอร์เน็ต

แม้แต่คนที่ผมติดต่อไป (อย่าไปเดาเลยผมโพสต์ไว้หลายที่) เขาก็คิดเหมือนกับพวกคุณ เขาถึงทิ้งเบอร์ แต่ผมก็ปฏิเสธไป

3.ถ้ามีคนโพสต์หัวข้ออย่างนี้ ผมจะทิ้งเบอร์ให้เขา เมื่อเขาโทรมาผมจะถามว่า คุณให้ตั๋วดูหนังฟรี ๆ โดยไม่ได้คิดอย่างอื่น จริงหรือ?

4.ขอตอบคุณ ดีจังค่ะ ผมขออนุญาติที่จะไม่เล่าเพราะเท่ากับเสียมารยาท เพราะหนังยังไม่ออกฉายอย่างเป็นทางการ ขอตอบง่าย ๆ ว่าผมไม่ค่อยชอบเท่าไร ก็น่าจะพอ

5.ขอตอบคุณ หงส์_3_ขา_พรคนน่ารัก ผมเข้าใจว่าคุณประชดประชัน ถ้าคุณลองคิดจะให้อะไรใครสักคนโดยไม่รู้จักกันเลยแม้แต่น้อย ให้โดยไม่หวังผลตอบแทน เพราะให้แล้วคุณก็ไม่ได้เสียอะไรเลย

คุณอาจจะเข้า

หล่อครับ
ความเห็นที่ 8
หล่อครับ

แง่มๆๆ ผมอยู่รังสิตแน่ะอดเลย
ปล.ถ้าไม่คิดอะไรจริงๆก็นับว่าเจ้้าของกระทู้มีจิตใจประเสริฐโดยแท้ครับ

ning
ความเห็นที่ 9
ning

เราก็อยากดูนะ แต่จะให้โพสเบอลงในนี้คงไม่ไหวอ่ะ มีวิธีอื่นที่จะบอกเบอได้ป่าว E-mail เรานะrukjang_01@hotmail.com เราก็หวังว่าเธอคงไม่ใช่คนหลอกลวงในเนตหรอกน๊า

ใจตุ๊ด7895
ความเห็นที่ 10
ใจตุ๊ด7895

ชื่อเรื่องไม่เห็นน่าดูเลย