ใครเก่งเรื่องหนังของ โจวซิงฉือ ช่วยผมด้วยคับ

คือผมตามหาหนังเรื่องนี้มานานมากหลายปีหาไม่เจอเพราะไม่รู้จักชื่อเรื่อง
 เคยดูตอนเด็กๆช่อง7เอามาฉาย มันทำให้ผมร้องไห้เพราะซึ้งมาก

เป็นหนังที่โจวซิงฉือเล่นอะคับ ประมาณว่าจักรๆวงศ์ๆของจีนเนี่ยแหละ จำได้แค่ว่าตอนแรกพระเอกไม่รักนางเอก แล้วตอนหลังนางเอกกินยาลบความทรงจำ ทำให้จำพระเอกไม่ได้ พระเอกจึงต้องทำทุกวิถีทางเพื่อที่จะให้นางเอกกลับมาเป็นเหมือนเดิม

ใครรู้ช่วยบอกผมทีนะคับ ผมหมดหนทางแล้ว ไม่เคยเล่นบอร์ดเอ็มไทยเลย ผมทำผิดถูกประการใดขออภัยด้วยนะคับ
 ขอบคุณมากๆคับผม

ความเห็นที่ 1
นก

:em01: :em01: :em01:

== กงกรรมกงเกวียนแม้เวียนมาบรรจบ อย่ายอมแพ้ให้กับชีวิต ต้องพิชิตชะตากกรรม==

รับดูดวง ดูดวงไพ่ยิปซีถ้าไม่แม่นก็ไม่ต้องเสียค่าครู.....!!!!!!
อาจารย์กิ๊บ พรนภัส ดูไพ่ยิปซีจิตสัมผัส...
เป็นนักปฏิบัติธรรม มีจิตสัมผัสจากการฝึกนั่งสมาธิ สื่อถึงไพ่ยิปซีด้วยพลังสมาธิจิตสัมผัส
สามารถทำนายได้ทางโทรศัพท์เพียงตั้งจิตถึงกัน
เป็นนักพยากรณ์ที่มีใบ

ความเห็นที่ 2
princecasnova

ใช่เรื่อง ไซอิ๋ว95 เดี๋ยวคนเดี๋ยวลิง รึป่าวครับ

ความเห็นที่ 3
ไม่บอกชื่อครับ

ชื่อหนัง ไซอิว1และ2 ครับโจซืงชือเป็นหงอคงครับ

ความเห็นที่ 4
timtim

http://video.mthai.com/player.php?id=19M1199200558M0