ความเห็นที่ 1
dark

ไปที่ชอบๆ มั่ง อ่ะล้อเล่น นา

ความเห็นที่ 2
Kony

นักร้องมันก็เป็นวัฏจักรอย่างนี้แหละครับพร้อมจะดังทุกเมื่อแล้วก็พร้อมดับทุกเมื่อเหมือนกัน

ความเห็นที่ 3
555

ตอนนี้ อยู่ พิษณุโลก อ่ะ เพราะที่นี่ มี พันธุ์แท้ทั้งนั้น

....ไปหาดูน่ะ เค้าอยู่ที่นั่นล่ะ

ความเห็นที่ 4
696

อืมนั้นสิ หายไปไหนสะแล้ว ไอ่แฝดนรกอ่ะ อิอิ555

ความเห็นที่ 5
ป๊อป

อยู่วง บี มาย เกส ไง ทำเพลงแนว บิท ร๊อค แต่ไม่ดัง สงสัยจะดับละมั้ง

ความเห็นที่ 6
ยอด^ยาหยี

ชุดก่อนกะดันน้องตัวเองอีกคนไง เลยกระเด็นไปทั้ง 3 คนเลย เพราะเพลงไม่ดังเลย

ความเห็นที่ 7
รักบาสกะบอล...เท่าชีวิต

กะลังจะมีผลงานใหม่แล้วนะ เค้ามาเล่นสนุ๊กที่ร้านของบ้านญาติเราและน้องเราก็คุยกับเค้า เสียดายไม่ได้เจอ

ความเห็นที่ 8
เดียร์

รักบาส บอล บางแก้วค่ะคิดถึงมาก พวกพี่เขาหายไปไหนค่ะ เมื่อไหล่จะกลับมาร้องเพลงให้พวกเราฟังอีกบ้างค่ะ

ความเห็นที่ 9
เดีบร์

อยากฟังพวกพี่พี่ วงบางแก้วร้องเพลงอีหสักครั้งค่ะ
เมื่อไห่รจะกลับมาสักทีค่ะ พวกพี่พี่คือ รักรักครั้งแรกของ เดียร์ค่ะ

ความเห็นที่ 10
เดียร์

พวกพี่จะมีผลงานใหม่จริงจริงหรอค่ะ เมื่อไหร่หละค่ะที่จะให้พวกเราได้รู้กัน เมื่อไหร่ค่ะ