เกี่ยวกับหนังสือการ์ตูน หนูหิ่น อินเตอร์ ใครอ่านบ้าง?

หนังสือการ์ตูนชื่อ หนูหิ่น อินเตอร์

ของบริษัทบรรลือสาร์น ครับ

ตอนนี้มีคนอ่านอยู่รึเปล่า

เพราะผมสังเกตุได้แล้วว่า

หลังๆนี้ นักเขียนการ์ตูนรู้สึก

จะให้คนอื่นวาดแทน เพราะลายเส้น

มันคนละเรื่องเลย และอีกประเด็น

บท-เนื้อเรื่อง ก็เป็นของผู้อ่านที่ส่งมา

ร่วมสนุก แล้วยังงี้ มีตรงส่วนไหนมั่ง

ที่เป็นผลงานของนักเขียนเองครับ

???? 

ความเห็นที่ 1
kinman

อ่านหนูหิ่นตั้งแต่เล่มแรกจนถึงปัจจุบัน...อืม..ลายเส้นช่วงหลังก็แปยกไปไม่เหมือนเดิมคือว่าวาดรูปไม่เป็นก็เลยบอกไม่ได้ว่าแปลกยังไง...ดูหนูหิ่นในหนังกับหนังสือความรู้สึกช่างต่างกันราวฟ้ากับดิน..ชอบหนูหิ่นแบบบ้าน ๆๆแต่ไม่ได้โอเวอร์เอ๊กซ์ชั่นมาก..ชอบหนูหิ่นเมื่อวัยเยาว์ไม่ใช่คนอีสานแต่อ่านแล้วคิดถึงบ้านที่สุด ๆๆ เฮ้อ บ่นตั้งนานยังไงก็ยังอ่านเหมือนเดิม..แต่ว่าขอฝีมือเฮียเอ๊าะ..คนเดิมเหอนะ รักจ้า

ความเห็นที่ 2
หมิว

ชอบมากเลยค่ะ :

ความเห็นที่ 3
มาสลี่

ในการ์ตูนทำไมคุณมิลล์ [นมใหญ่] ค่ะและในหนัง[เล็ก]ค่ะ

ความเห็นที่ 4
f

ชอบจัง

ความเห็นที่ 5
ยีน

อ้วนดำพี่บุด

ความเห็นที่ 6
นุ่น

หนูชอบอ่านหนูหิ่นมากๆจะไปซื้อมาอ่านแล้วอ่านตลกดีค่ะ
อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ
♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥
???????????????????????????

ความเห็นที่ 7
สุวรา สว่างใจ

หนูสะสมหนูหไนตั้งแต่เล่มแรกถึงเล่มปัจจุบันเลยค่ะ

หนูชอบอ่านมากกกกกกกกกกกกกกกก

ความเห็นที่ 8
เด็กดี

ชอบหนูหิ่นนะค่ะน่ารักดี

ความเห็นที่ 9
เด็กดี

ชอบหนูหิ่นนะค่ะน่ารักดี

ความเห็นที่ 10
มล

ชอบมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ