ไปดูหนัง บุญชู9 มาแล้ว สนุกมากมาย (สปอยล์)

แม้แต่ไปตอนช่วงดึกหน่อย คนก็ยังแน่นโรง

กระแสบุญชูกลับมาฮิตเหมือนเดิมดีจริงๆ

อยากหาซื้อบุญชูภาคเก่าๆ ด้วย แต่ยังม่ะมีตังค์เลย 555 อีกไม่นานๆ เดี๋ยวคงได้ไปสอยมา

bys101
ความเห็นที่ 1
bys101

ไปดูมาแล้วเมื่อวานนี้ สนุกดี แต่ยังคงพล็อตเรื่องแบบเดิมๆ มีวิ่งหนี ต่อสู้แบบตลกๆ เหมือนเดิมๆ ทำให้นึกถึงบุญชูภาคเก่าๆ เลย

อิๆๆ
ความเห็นที่ 2
อิๆๆ

ไม่อยากดู ดาราไม่น่าสนใจ

ตินนี่
ความเห็นที่ 4
ตินนี่

บุญโชค ไม่หล่อ หน้าตาออกไปทางอีสานเกินไปอ่ะ มันเป็นคนสุพรรณไม่ใช่เหรอ

แค่ออกความเห็นนะ
ความเห็นที่ 5
แค่ออกความเห็นนะ

ดูแล้วเหมือนกัน ตามความคิดเรา เราว่าไม่ค่อยสนุก จะขำก็เฉพาะพวกนักแสดงรุ่นๆเก่าๆซะมากกว่า

นังบุ้น
ความเห็นที่ 6
นังบุ้น

ก็สนุกดีนะ เอาแบบไม่จริงจังมาก
ดูเอาฮา ก็น่ารักดี

อย่างน้อยหนังก็ไม่น่าเบื่อเกินไป

ปล. ชอบว่านค่ะ กรี๊ดดด ๆ ๆ ๆ

กะเพรา
ความเห็นที่ 7
กะเพรา

น่ารักจังเลยนะบุญโชค

แจ๊กกี้
ความเห็นที่ 8
แจ๊กกี้

ไปดูมาแล้ว ไม่หนุกเลยอะ มันหนุกตรงไหนเหรอบอกหน่อยจิครับ

tt
ความเห็นที่ 9
tt

นางเอกคนที่ไม่ใช่สายป่าน น่าล่อมากครับ อึ๋มสุดๆ

ความเห็นที่ 10

จร้า ใช่ ๆ ๆ

พูดเน่อด้วย

ระวัง !!!! น้ำตาจะเช็ดหัวเข่า

ระวัง !!!! น้ำตาจะเช็ดหัวเข่า