วงลาบานูนเงียบหายไปเลย

หลังๆมานี่ไม่ค่อยได้เห็นออกสื่อเลย  จู่ๆก็เงียบหายไปเลยอ่า

มีข่าวลือออกมาด้วย ที่บอกว่าพี่เมธีไม่ร้องเพลงแล้ว ไปทำงานด้านศาสนาเต็มตัว

ไม่เข้าใจเลย เราคนนึงล่ะสาวกลาบานูนเลยร้องได้ทุกเพลง ชอบมากๆๆที่สุด

ใครได้ข่าวยังไงวานช่วยมาบอกทีนะครับ ความหวังตอนนี้ก็คือรออัลบั้มใหม่จากลาบานูนอยู่

เชื่อว่ามีอีกหลายคนในประเทศไทยคิดอย่างเรา ขอบคุณคร้าบบบบ

maximu*s
ความเห็นที่ 1
maximu*s

มือหนึ่งถือโรตี อีกมือหนึ่งงาบหมูปิ้งอยู่

พวกเหิ้ยนี่จะไปขายข้าวขาหมูน่ะ มันว่าอร่อยดี หลังจากพึ่งเคยลองแดก อด ๆ อยาก ๆ ดูดแต่นมแพะมานาน ก็บรรลุ ว่ะ

cc
ความเห็นที่ 2
cc

ไอ่คห1 นี่เกรียนจิง เห็นมาหลายกระทู้ละ

อิอิ
ความเห็นที่ 3
อิอิ

ชุดแรก ก็ดีอ่ะ หลังๆ ชักรำคาญเสียงมันอ่ะ ร้องไม่มีความไพเราะ เลยซักนิด ยิ่งเล่นยิ่งถดถอยนะวงนี้

อิอิ
ความเห็นที่ 4
อิอิ

อีหัวคว_ย ที่1 มันหนักหัวกะบาน พ่อ เมิงงงงหรอวะสาดดดดดด
พ่อเมิงงงตายเหรอไงวะ ถึงมายมีรายทำมาด่าช่าวบ้านเค้าอย่างนี้
อีลูกหมาเอ้ย

อ่ะน่ะ
ความเห็นที่ 5
อ่ะน่ะ

- ปล่อยไปเหอะ ไ อ้ พวกที่เก่งแต่ คีย์บอร์ดเนี่ย ดีแต่หน้าคอม เกรียนไปวันๆ น่ารำคาน
- ผมเปนอีกคนคับ ที่ชอบ ลาบานูน เปนสาวกเลยล่ะ ชอบพี่ๆมากครับ ขายเสียงดนตรี ขายที่คุณภาพ ไม่ได้ขายที่หน้าตา ผมอยากไห้พี่ๆออกอัลบั้มมาอีกน่ะคับ เอาใจ่ช่วยๆ

lekk
ความเห็นที่ 6
lekk

ลาบานูนกลับมาร้องเพลงเหมือนเดิมนะ พวกเรารอฟังเพลงพวกนายอยู่ ชอบทุกเพลงเหมือนกัน โดยเฉพาะ แฟนเก่า

อืม
ความเห็นที่ 7
อืม

เห้อ อยากฟังอีกน่ะครับ
ชุดเก่า ๆ ร้องได้หหมดเลย เสียดาย
กลับมาทำเพลงอีกน่ะครับ คิดถึง

สาวก
ความเห็นที่ 8
สาวก

อยากให้ลาบานูนกลับมาร้องเพลงอีก

ชอบวงลาบาฯนมากมาก

เล่นกีต้าเพราะมากๆๆ

ชอบเพลงฝันหวานกับแอบรักจิงๆๆๆ

กลับมาร้องเพลงอีกนะ

^^

เด็กลาบานูน
ความเห็นที่ 9
เด็กลาบานูน

ชอบมากเลยวะ ลาบานนูนเนีย
กูอยากดให้กลับมาออก
ชุดใหม่วะ ถ้ามีตังกูจะจ้างมาร้องที่บ้านกุวะ

nongnick_nongsha
ความเห็นที่ 10
nongnick_nongsha

ชอบเพลงเพ้อมาก
...
ฟังไม่เบื่อ
...
กี่ทีก็โดนใจ
...