ใครรู้บ้างว่าดาราที่ชื่อ แอน วาสนา พูลผล ทำอะไร อยู่ที่ไหนครับ

ผมเคยดูหนังค่ายRSสมัยก่อน เรื่อง รองเต๊ะแล่บแป็ป ที่ ทัช ณ ตะกั่วทุ่ง แสดงคู่ กับ แอน วาสนา พูลผลนะ ซึ่งเราชอบหนังเรื่องนี้มาก หลังจากนั้นก้อไม่เห็น แอน วาสนา เล่นหนัง ละคร อีกเลย เพื่อนๆคนไหนรู้บ้างว่าตอนนี้ แอน วาสนา ทำอะไร อยู่ที่ไหนครับ

..
ความเห็นที่ 1
..

หน้าตามันเป็นจั๋งได๋

คนเคยเห็น
ความเห็นที่ 2
คนเคยเห็น

เราเคยเห็นบ่อยๆที่ละลายทรัพย์ เหมือนเค้าเปิดร้านขายของนอกพวก เบล็ดเตล็ด อยู่ใต้ตึกทรีนิตรี้

นุช
ความเห็นที่ 3
นุช

เมื่อปีที่แล้วยังมีผลงานละครกับทางช่องสามอยู่เลย
เค้าอ้วนขึ้น อายุมากขึ้นอ่ะ แต่ก็ยังเหรอเค้าพี่แอนคนเดิม ยังจำได้ดี

55555
ความเห็นที่ 4
55555

ชอบนะ เค้าสวยน่ารัก

555555555
ความเห็นที่ 5
555555555

ใช่ เปิดร้านอยู่ละลายทรัพย์

น่ารักเหมือนเดิม

Poo
ความเห็นที่ 6
Poo

เคยเจอบ่อยมากก แถวศรีนครินน่ะ สงสัยบ้านจะอยู่แถวนี้นะ
แต่อ้วนขึ้นมากก ตัวสูงๆ ใหญ่ ๆ ไม่เหมือนตอนเล่นหนังเลย
แต่ก็ยังพอจำได้อยู่นะ

มิว
ความเห็นที่ 7
มิว

ตอนนี้ พี่แอนเค้าผอมแร้วหละคร้าบ

กำลังรอผู้จัด เชิญไปร่วมงานอยู่คร้าบ

ตอนนี้ก้ ขายเสื้อผ้าเด็กอยู่แถวๆซอยละลายทรัพย์

ยังสุขกายสบายดรีคร้าบ

ผมเป็นแฟนคลับพี่แอน เลยชอบไปเดินผ่านหน้าร้านบ่อยๆ

ยังสวยเหมือนเดิมครับ

คอนเฟริม