พัฒนาการของ "น้องโฟกัส" จาก "แฟนฉัน" สู่ "ตีสาม"

น้องโฟกัสกำลังจะมีผลงานภาพยนตร์เรื่องใหม่ครับ ก็เลยมานั่งนึกย้อนวันเวลาไป โตเร็วกันจังเด็กสมัยนี้ 

เรื่องแรก "แฟนฉัน" รับบท "น้อยหน่า"

เรื่องต่อมา "เก๋า เก๋า" รับบท "หนูมาลี"

ต่อด้วย "ผีเลี้ยงลูกคน" รับบท "แพร"

ตามด้วย "ปิดเทอมใหญ่ หัวใจว้าวุ่น" รับบท "โอ๋เล็ก"
ชอบเพลงประกอบที่น้องร้องเองด้วย "รอเธอหันมา"

เรื่องเมื่อไม่นานมานี้ "รัก 7 ปี ดี 7 หน" เล่นรับเชิญนิดเดียวเลยไม่ได้เอารูปมาลงครับ

ส่วนผลงานที่กำลังจะได้ดูกัน 22 พ.ยงนี้แล้ว 

"ตีสาม" รับบท "เมย์" ตอน "เกศสยอง"

อย่าลืมติดตามกันนะครับ ^_^

A344GT5
ความเห็นที่ 2
A344GT5

นม ใหญ่ ขึ้น ทุกภาค

kanitta_nak
ความเห็นที่ 3
kanitta_nak

สวยนะคะ

joom1991
ความเห็นที่ 4
joom1991