ติดตั้งกล่อง ทรูวิชชั่น ได้สูงสุดกี่จุด

ที่บ้านมีทีวีอยู่ 3 เครื่อง อยากจะติดหมดทุกเครื่องเลย สามารถเป็นไปได้มั๊ย ทางทรูมีลิมิตในการติดทั้งหมดกี่จุด และค่าใช้จ่ายคิดยังไง

ความเห็นที่ 1
น้ำตาล

จำได้ว่าสามารถเพิ่มจุดได้สูงสุด 4 จุดค่ะจุดที่เพิ่มจะเสียแค่ครึ่งราคามั้งค่ะ ถ้าจำไม่ผิด

ความเห็นที่ 2
ปิง

จริงๆทรูติดกี่จุดก็ได้ครับ แต่อย่างมากส่วนใหญ่ติดกันไม่เกิน 4 จุดอยู่แล้วครับ บ้านผมติดสามจุดเหมือนกัน ถูกมาก

ความเห็นที่ 3
ultrachang

ปกติติดได้ 4 จุดครับ เห็นแถวบ้านติดของทรูกันอยู่ จ่ายแค่จุดเดียวส่วนที่เหลือก็ติดให้ไปเลย แล้่วรายเดือนเห็นบอกว่าถ้าเฉลี่ยๆ แล้วจ่ายแค่ประมาณ 500 กว่าๆ ต่อจุด ซึ่งได้แพค Platinum HD อีกต่างหาก ฟังแล้วยังอยากจะติดบ้างเลย โปรคุ้มมากๆๆ :em27: :em27:

ความเห็นที่ 4
apisitsapka

ถ้าผมให้ทาง ทรูวิชชั่น มาติดผมสามารถบอกเขาได้เลยไหมครับ ว่าจะติด 4 จุดตรงไหนบ้าง แล้วค่าใช้จ่ายต่อเดือนนี่500กว่าบาทเองไหมครับต่อจุด

ความเห็นที่ 5
สมชายใจดี

มีสูตรโกงแพ็คเกจ Platinum HD (ดูได้ครบช่อง โคตรชัด) จากราคาเต็มสามพันกว่าบาท คือมันติดได้สี่จุด
แค่หาเพื่อนมาติดให้ครบ สี่คน เลือกสัญญารายปี จะได้ดูฟรีอีก 1 เดือน
แล้วหารกันสี่คน ก็จะตกเหลือเดือนละ 500 นิดๆ ต่อคนเอง!! ที่เขาเรียกกันว่าสูตร "ชายสี่"
เคล็ดลับ: วันที่ช่างทรูมาติดกล่อง ให้ติดรวมไว้บ้านคนแรกก่อน แล้วค่อยให้ช่างติดจานแถวบ้าน มาติดแยกบ้านให้วันหลัง
คือตรงนี้หลายๆ คนไม่รู้ว่าทำได้ เพราะถามพนักงาน พนักงานก็จะบอกว่าทำไม่ได้ แล้วก็จะเอาเปรียบเรา
ให้สมัครเต็มราคาคนเดียว แต่จริงแล้วทำได้ครับ มันเป็นสิทธิ์ของเรา

ความเห็นที่ 6
ployyyyy

ติดได้ค่ะ ได้ตั้งสี่จุดด้วย พอเฉลี่ยๆดูค่าติดจุดละไม่กี่บาทอ่ะ

ความเห็นที่ 7
TOONNOY

บ้านเรามีทีวีอยู่ 3 เครื่องเหมือนกัน เราติดจานทรูแล้วให้ช่างแถวบ้านต่อสายให้ตามจุด แค่นี้ก้อดูได้แล้วค่ะ

ความเห็นที่ 8
apisitsapka

จากความเห็น 5 นะครับ ถ้าใช้สูตรโกงแบบนี้แล้วไม่ผิดก็น่าสนใจครับ ผมมองดูแล้วทั้งค่าใช้จ่าย ทั้งช่องรายการ ดูแล้วก็คุ้มดีครับ

ความเห็นที่ 9
changna

ถ้าอย่างที่หลายๆคอมเม้นตอบมา ก็ดูน่าสนใจมากเลยนะครับ เพราะเราไปดูช่องรายการที่ให้มาแล้วถือว่าคุ้มมากๆ กับการจ่ายแค่เดือนละ 500 กว่าๆ

ความเห็นที่ 10
ส้มป่อย

สูตรที่ความเห็น5บอกโอเคมากเลยค่ะ มันดูคุ้มมาก ตกเดือนละ500กว่าบาท แถมดูได้ตั้ง4จุด น่าสนใจมากค่ะ