ละครเมียหลวง

ใครจำได้บ้างว่าละครเมียหลวง เวอร์ชั่นเก่า ใครเป็นดารานำบ้างค่ะ จำได้ว่ามีทั้งช่อง 3 และช่อง 7 ใครจำได้มาบอกันบ้างนะ

ความเห็นที่ 1
suralee

รวมภาพเมียน้อย สวยๆ โชว์เน้นๆ
เห็นแล้วซี๊ดดดดดดดด ให้มากถึง 30 ช็อต
คลิกเลยยยยย
www.chickyclub.net/wallpaper/wallpaper.php?contenttypeid=67&media=0603

ความเห็นที่ 2
OอนาคตสดใสO

จำได้ว่า ตอนเบนซ์ แสดง เป็นอนอินทร์ อะ
ตัดผมเป็นขั้นๆ เราก็ไปตัดตามเลย อิอิ

ความเห็นที่ 4
fairfair

เราจำไม่ได้นะครับ
แต่ไม่อยากดูเรยอ่ะนะ

ก็ตัวเอกของเรื่องมันเจ้าชู้อ่ะนะ

ทำไมไม่รักเดียวจเดดียวอ่ะ

แสดงว่าพระเอกไม่เคยมีความรักที่สวยงามเรยอ่ะสิ

เพราะถ้าเคยมี

ก็ต้องหวงมันแระไม่ต้องไปเจ้าชู้อย่างงั้นหรอก

ความเห็นที่ 5
นัท

ปรียานุช-แซม
เพลงประกอบละครก็เพราะ
..ผู้หญิงคนหนึ่งโชว์..อีกหลายคน เอาไว้ใช้
เธอจะเป็นสองอย่าง ได้ไง..

ความเห็นที่ 6
อิงนภา

สมัยปรียานุชเล่นคู่กับแซม ตอนนั้นเราอยู่ ป1มั้ง(อุส่าจำได้)

เอามาทำใหม่ก็สนุกดีนะเศร้าดี เล่นเก่งกันทุกคนเลย สงสารป๊อกอ่ะ

เพิ่งรู้ว่าคนเจ้าชู้นี่ต่อให้เมียดีแค่ไหนร้องไห้แทบตาย ยังไม่สำนึก

ความเห็นที่ 7
pongya

เราชอบ เพลงประกอบตอนเบ๊นซ์ แสดงอ่ะ
ใครมีบ้ืางขอหน่อย ที่ร้องประมาณว่า
เก็บความรักที่ปักใจฉันให้มันปวดเจ็บ เก็บกดไว้ในใจขื่นขม ทนอยู่ไม่ไหว
ใครมีขอหน่อยนะ ส่งมาที่ pong_dpu@hotmail.com

ความเห็นที่ 8
ตอรี่

แอน สิเรียม / จอนนี่ / เบ็น เป็นดีกว่านะ

ความเห็นที่ 9
mnm

ความเห็นที่ 10
tt

version นี้ก็ ok นะ ตุ้ย ป๊อก เล่นดีทีเดียว ส่วน อั๊ม ก็เล่นสมกับบทเมียน้อย เลย ดูแล้ว เกลียดผู้ชายเลยเหมือนกันนะเนีย จะทำร้ายจิตใจกันไปถึงไหน

เพลงประกอบก็เพราะ เลยล่ะ