ศิริพร อำไพพงษ์

อยากรู้ว่า ศิริพร เป็นผู้หญิงหรือผู้ชายครับ

เพราะว่ามีข้อสงสัยอยู่ครับ

ใครรู้จริงช่วยบอกด้วยนะครับ

ความเห็นที่ 1
ขวัญ

อยากรู้เหมือนกัน จริงเหรอเราก็เป็นกะเทยพี่เขาเป็นนักร้องไหนด้วยใจเลย ไม่อยากจะเชื่อ...

ความเห็นที่ 2
ศิริภา วิรำไพร

พี่นางศิริพร ไม่ใช่กระเทยนะค่ะ ดิฉันเคยไปบ้านพี่นางแล้วดิฉันก็รู้ว่าพี่นางเป็นผู้หญิง เพราะว่าพี่นางให้ดูบตัรประชาชน แล้วคำนำหน้าก็เป็นนางสาว

ความเห็นที่ 3
ตัวฉันเอง

พูดอะไรให้ระวังปากปากคนเราห้ามกันไม่ได้

ความเห็นที่ 4
สาวประเภทสอง

รู้ไหมว่าที่เธอเหมือนกระเทยเพราะหน้าตาคือตัวฉันเอง

ความเห็นที่ 5
สาวประเภทสอง

ศิริพร ไม่ไช่กระเทยแต่สาวประเภทสองคนนี้คือผู้ที่เคยทำบุญรวมกันมาจึงเธอหน้าตาเหมือนกระเทยตัวฉันมากมือก็เหมือนมากจริง ๆ ถ้าตัวศิริพรเห็นเราคือคน ๆ คนเดียวกันเรื่องจริงๆที่ทุกคนเห็นนั้นมันก้คล้ายๆ

ความเห็นที่ 6
คนรักเสียงเพลง

นายทะเบียนเท่านั้นที่รู้ แต่ที่แน่ๆก็ไม่กล้าเปิดเผยตัวเอง ที่เปิดเผยก็แบบไม่มั่นใจ ผู้ชายแน่นอน

ความเห็นที่ 7
เด็กระยอง

ผมก็ไม่รู้นะ

เเต่ที่โรงเรียนผม

เเละ เด็กระยองส่วนใหญ่

บอกว่าพี่เค้าเป็น สาวประเพศสอง อะคับ

เเต่ ผมไม่ได้เชื่อ อะคับ

จะเป็นไปได้หรอ

ความเห็นที่ 8
แฟนเพลงผู้ซื่อสัตย์

เป็นผู้หญิงสิคะ ข่าวที่ว่าเป็นผู้ชายนั้นเป็นแค่ข่าวลือไม่มีมูลของความจริงอย่าหลงเชื่อเป็นอันขาดนะคะเพราะคุณกำลังถูกหลอก

ความเห็นที่ 9
ส้ม

ความเห็นที่ 10
สงกรานต์

ขอยืนยันว่า พี่นาง ศิริพร อำไพพงษ์ เป็นผู้หญิง 100 เปอร์เซน ไม่ได้เป็นกะเทยอย่างข่าวลือแน่นอน จาก แฟนคลับ พี่นาง ศิริพร อำไพพงษ์ ตัวจริง