ความเห็นที่ 1
รักมาก

เป็นกำลังให้ พี่กบ เสมอ

ความเห็นที่ 2
...

ก็แม่ไม่ปลื้มอ่ะแหละ ไม่งั้นตอนนี้ก็ท้องโตไปนานแล้ว

ความเห็นที่ 3
big_27

บรุ๊ค ไปหาคนที่เหมาะกับตัวเองดีกว่า ตัวเองก็จะเป็นถึง สส พี่ก็เป็น สส จะว่าไปอีกบนี่ไม่ได้ปลายขี้เล็บเมียพี่ชายเลย

ความเห็นที่ 4
คนนอก

เป็นกำลังใจให้ค่ะ ปัญหาทุกอย่างมีทางออกเสมอ เวลาจะช่วยได้ค่ะ ทั้งสองครอบครัวสำคัญทั้งหมด สมัยนี้เค้ามีสะใภ้และเขยเป็นคนในวงการบันเทิงหมดแล้วค่ะไม่มีปัญหาแน่นอน

ความเห็นที่ 5
กลาง

คุณ คห ที่ 3 โลกนี้ไม่มีใครสมบูรณ์แบบหมดหรอกค่ะ ขึ้นอยู่กับความพอใจของแต่ละคน ความสุขเราอยู่ตรงไหนนั้นแหล่ะอย่าคิดแทนคนอื่นเลยค่ะ

ความเห็นที่ 6
จ๋า

กบเข้าบ้านบรู๊คไม่ได้เพราะอะไร บ้านบรู๊ครู้ดี ไม่ต้อนรับเลย พอเค้าคบกันมาได้นานตามกำหนด พอจะแต่งก็กับให้สัมภาษณ์แบบนี้ ใช้สื่อโจมตี ไงสู้ต่อไปนะทั้ง2คน แต่งกันไปเลย ดูสิมีถ้ามีหลานแล้วจะแคร์หลานคนนี้ไหม

ความเห็นที่ 8
..

สมน้ำหน้ามัน

ความเห็นที่ 9
*-*

ไม่ชอบกบ ดูเฟค ไม่จริงใจ ดูเธอต้องเด่นดังต้องมีคนคอยเอาใจตลอดเวลา แบบนี้แล้วแม่จะปลื้มได้ไง ไม่จบ!!!!!!