รายการวู๊ดดี้ เกิดมาคุย

ดูรายการ วู๊ดดี้ เกิดมาคุย  เเล้ว คิดว่าการทายของหมอกฤษณ์ เป็นยังไงบ้างครับ เเล้วคนที่ชื่อย่อ ว.มีเชื้อจีน จะได้เป็นนายกฯเเล้วบ้านเมืองจะสงบเเล้ว เป็นใครครับ

ความเห็นที่ 1
อีแอบ

หมอดูหมอเดาอ่ะ ดูแบบความน่าจะเป็นไรงี๊ ฟังแล้วรู้สึกน่าหมั่นไส้อ่ะ เยอะเกิน

ว.สงสัยวู๊ดดี้มั้ง... emoticon

ความเห็นที่ 2
oOTTO

เก่งก้อส่วนเก่งแต่โม้เกิน

ปาก...หน้าเอาของเหม็นๆยัด

ความเห็นที่ 3
ยอด^ยาหยี

เกลียดท่าทางของมันอย่างแรง

ความเห็นที่ 4
...

วรนัส แน่ๆ

ความเห็นที่ 5
ป้าชุ

ทำเป็นปิดตาทำนาย เก่งตายละจับผิดได้ชัดๆ
แหกปากคุยโว ไม่ได้ดูเพราะศรัธราหรอกน่ะ
อยากรู้ว่าจะโกหกหรือเดาเก่งแค่ไหน

ความเห็นที่ 6
แสงสีทองส่องอำไพ

แต่ผมว่าแนวดีนะครับ กลัวแต่จะโดนถามเรื่องการเมืองนี่ล่ะ เดี๋ยวปากจะพาจนอีก

ความเห็นที่ 7
northside

ปากดีเกิน อีตานี้

ความเห็นที่ 8
นาย

ขอโทษคนที่เชื่อนะครับ คงหน้าม้าประมาณนี้ครับ

ความเห็นที่ 9
หมอกัด

หมอกัดคอมเม้นหมอกิดหน่อย อย่างนี้มันไม่ใช่หมอดู
แล้วแบบนี้มัน X-Men มันมองทะลุผ้าได้ แล้วยังไปมองเห็น
บ้านของเขาอีก ศาลพระภูมิอีก ถ้ามันทำได้จริงน่าเอามันไปภาคใต้ช่วยสืบหาโจรก่อการร้ายหน่อย เจ้าหน้าที่ท่านใดดูช่วยจ้างมันที จะเป็นประโยชน์ต่อภาคใต้อย่างสูง จะได้รู้ว่าตรงไหนมีซุ่มยิง ชาวบ้านคนไหนเป็นโจรบ้าง
หมอกิดมันเป็นพวกกลายพันธุ์ หมอกัดคอมเม้น