ชอบเด็กๆ ในหนัง ดรีมทีม จัง น่าร๊ากกก

ชื่อน้องคาร์บิว น่ารักโคดๆ เล่นเป็นลูกพี่อ่ำในเรื่อง

น่ารักดี เห็นเบื้องหลังแล้วด้วย

คุ้มค่าตั๋วดี แหะๆ

ปอมซัง(เด็กป่วย)
ความเห็นที่ 1
ปอมซัง(เด็กป่วย)

อ้า..สนุกจริงเหรอเห็นพูดมาหลายเว็บแล้ว..ปกติไม่ใช่หนังแนวผม...แต่ก็ลองไปดูสะหน่อยไม่เสียหาย

หนุ กจิ งๆ
ความเห็นที่ 2
หนุ กจิ งๆ

ไ ปดูม า 2 รอ บแล้ ว .. ฮ่ าๆ

ชอ บค าบิ วก ะเ ซ น 2 อ่ ะ

น้อ งเ ซ นต์ 2 เล่ นโ ฆษ ณา b re ez e ที่เ ป็ น "ดู ตำร าตั้ งตี 5 ตี 6 อ่ ะ .."

ก ะอี กอั นที่เ ป็ นเด็ กหั วโ ตคั บบ้ าน ..ที่ พ่ อแ ม่จ ะใ ห้ไ ปเ รี ยนพิ เ ศษอ่ ะ

ใ ครรุ ว่ าโ ฆษ ณ าขอ งอ ะไ รบ อก ทีน ะค ะ

จ ะไ ปห าม าดูอี กที

น่ ารั ก ^-^

อ๊อต
ความเห็นที่ 3
อ๊อต

ก็น่ารักดีครับ

อิ๋ว
ความเห็นที่ 4
อิ๋ว

อยากดูมากแต่ขอบอกตรงๆอย่างไม่มีคำอธิบายว่าม่ายมีเวลาจิงๆ

จริงๆนะ
ความเห็นที่ 5
จริงๆนะ

สนุกค่ะ คอนเฟิร์ม ปกติไม่ชอบดูหนังอย่างนี้ ไปดูแล้ว ไม่เสียดายตังค์ค่ะ

คนรักเด็ก
ความเห็นที่ 6
คนรักเด็ก

น้องน้องน่ารักดี

น้องคาร์บิวน่ารักมาก

น้องเซน1ด้วย

|@i!
ความเห็นที่ 7
|@i!

โอ๊ย น่ารักทุกคนเลยจิงๆ ยังไม่ได้ไปดูเลยค่า อยากดูมากกกกก น้องๆ ทุกคนนี่น่ารักจิงๆ นักแสดงก้อเก่งๆ ทั้งนั้น สรุปแล้วน่าดูค่ะ

ม๋าน้อย
ความเห็นที่ 8
ม๋าน้อย

ชอบน้องเซน 1
กับ น้องคาร์บิว มากค่ะ อิอิ

โอ๊ยยย กล้วยทอดแล้วววว 55+