ตูน บอดี้สแลมทำไมนามสกุลเหมือนนามสนุกของตั๊ก บงกชอ่ะ

ตูน บอดี้สแลมทำไมนามสกุลเหมือนนามสนุกของตัก บงกชอ่ะ

เห็นว่าทั้งคู่ใช้คงมาลัยเหมือนกัน

ใครพอทราบบ้างและก็มีแอดคาราบาวอีกคนที่ประกาศว่าเป็นลุงกับอาของทั้งคู่
ช่วยตอบด้วยนะค่ะ

ความเห็นที่ 1
ตวย บอดี้สลาม

แอ๊ดเป็นผัวของตูน บอดี้แสลม และอีตั๊ก เป็น ลูกของสองคนนั่น เลยนามสกุลเหมือนกัน

ความเห็นที่ 2
ต้น

#1 สั้นๆ

เป็นเชี่ยไร

ตอบ เค้าเป็นญาติกัน จาก สุพรรณบุรี

ความเห็นที่ 3
มั้งนะ

ตูนกะตั๊กเป็น ญาติกัน ส่วนแอ๊ด คาราบาวเป็นลุงตูน
รอคนอื่นมาตอบเพิ่มเติม

ความเห็นที่ 4
เออ

แล้ว มรึง ไป ยุ่ง ไร กะ เขา เนี่ย

ความเห็นที่ 5
m

เมิงไปอยู่ไหนมา

ความเห็นที่ 6
จขกท

กรูมาถามเพราะไม่รู้

ไอ้คห.ที่1,4,5ที่ตอบคำถามเหื้ยๆ มึงคงเก็บกดไม่ได้รับการอบรมเลี้ยงดูจากครอบครัวที่อบอุ่น พวกมึงถึงได้มีพฤติกรรมที่ก้าวร้าวแบบนี้

ความเห็นที่ 7
เสื้อพ่อกางเกงน้อง

น้าแอ๊ดเป็นน้องชายของพ่อพี่ตูนครับพี่ตูนเรียกว่าอาส่วนตั๊กเรียกว่าลุงแอ๊ดเพราะพ่อตั๊กเป็นน้องชายน้าแอ๊ด
นามสกุลคงมาลัยเป็นนามสกุลเก่าของแม่น้าแอ๊ดครับ

ความเห็นที่ 9
`g]Hd

eieieieie

ความเห็นที่ 10
จิ๋วล้อหมุน

ชอบความเห็นของเจ้าของกระทู้ค่ะ คห ที่ถูกด่าก็สมน้ำหน้าค่ะ เวปบอร์ดมีไว้ให้โพสถามหรือโพสเรื่องราวที่เราสนใจหรืออยากรู้ ถ้าคุณไม่รู้หรือไม่อยากตอบก็ไม่ต้องเข้ามาหรือมาอ่านเฉยๆ ก็ได้ ไม่เห็นต้องว่ากันแบบนี้เลย เป็นเชี้ยไรมากป่าวเนี่ย