คลื่นน้องใหม่ (แต่เพลงเก่า ^ o ^...เยส เรดิโอ FM 107.5)

รายการเยส เรดิโอ คลื่นที่ชอบของคนที่ใช่ 107.5

ตามไปฟังกันเยอะ ๆ นะ...เพลงเพราะมาก ๆ เลย

เป็นเพลงยุค 70 - 80  ตอนนี้ไปฟังคลื่นอื่นไม่ได้แระ..

ลิน
ความเห็นที่ 1
ลิน

อยากรวย อยากมีรถ อยากมีเงิน
copy เว็บนี้ http://perfect2team.com/?id=15

ตั้ม
ความเห็นที่ 3
ตั้ม

ชอบมาก

ปิง
ความเห็นที่ 4
ปิง

ดีใจจังเลยครับที่มีคลื่นที่เปิดเพลงสมัยเป็นวัยรุ่น
หามานานแล้ว
ทำให้ความทรงจำในอดีตกลับคืนมา
emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon

ดั่งเม็ดทราย
ความเห็นที่ 5
ดั่งเม็ดทราย

ทำไมเราหาwebของคลื่นนี้ไม่เจอไหนพี่เขาบอกว่าเปิดแล้วไงแงงงง...ใช่เปิดเพลงเพราะดี

อร
ความเห็นที่ 6
อร

6

แหม่มเด็ก "พิดโลก"
ความเห็นที่ 7
แหม่มเด็ก "พิดโลก"

อยากฟังเพลง กว้าง คูณ ยาว จังค่ะ เมื่อวานนี้ได้ฟังแล้วนึกรุ่นพี่ที่เคยแอบชอบตอนสมัยเรียนเลยค่ะ emoticon emoticon emoticon

แบ๋มคุณแม่ลูกสาม
ความเห็นที่ 8

เราฟังเพลงเพราะไป แชตไป ได้เพ่อนใหม่เพียบเลยมีความสุขมากมาย ขอบคุณที่มีคลื่นเพลงเพราะๆให้เราฟังมีความสุขที่สุด หายเหนื่อยกับภาระหน้าที่ (การเลี้ยงลี้ยงลูก 3) ค่ะ emoticon

ความเห็นที่ 9

สวัสดี ชาวเยสเรดิโอทุกท่าน และศิษย์เก่าชาวสันติราษฎร์ ส.ล. เลือดหมู-ดำ ทุกคนจ๊า emoticon

วิน วีรชัย
ความเห็นที่ 10
วิน วีรชัย

แฟนคลับของผมโทรมาบอกว่า ขอเพลงผมไปแล้ว ไม่มีง่ะ
ก็ตอบไม่ได้เหมือนกัน