เปลี่ยน เยส เรดิโอ คลื่นที่ชอบ ของคนที่ใช่ เป็น เยส เรดิโอ คลื่นที่ใช่

ได้ฟัง เยส เรดิโอ คลื่นที่ชอบของคนที่ใช่ มาหลายเดือนแล้ว

คิดว่าอยากเปลี่ยนชื่อ เยส เรดิโอ 107.5 คลื่นนี้ มาเป็น เยส เรดิโอ คลื่นที่ใช่

ของคนที่ใช่ ดีกว่าไหม

เพราะผมว่ามันใช่จริง ๆ ใช่ทั้งดีเจ และใช้ทั้งเพลง

ในขณะที่บ้านเรามีปัญหามากมาย รัฐธรรมนูญจะแก้ไม่แก้ เดียวเหลือง-แดง ตีกัน

ผมว่าเรามาฟัง เยส เรดิโอ  เรตโทร FM 107.5 เมกกะเฮิร์ต กันดีกว่า

เพียงแต่ผมอยากเปลี่ยน สโลแกนส์ สักนิด ว่า คลื่นที่ชอบ ของคนที่ใช่ เป็นคลื่นที่ใช่ ของคนที่ใช่

กันดีกว่า เพราะมันใช่ทั้ง ดีเจ ใช่ทั้งเพลง จริง และดีไหมครับ ท่านผู้อ่านทั้งหลาย

ความเห็นที่ 1
ko

โ ร ค เเ ก่ ก่ อ น วั ย รั ก ษ า ไ ด้ ?

ในวาร สาร การ แพทย์ ชื่อ ดัง ของ อัง กฤษ ราย งาน ว่า
ผลการ ใช้ H - G - H สามารถชะ ลอ ความ เเก่ ได้
ช่วยให้ ดู เป็น หนุ่ม เป็น สาว ขึ้น 10-20 ปี สัง เกตุ จาก
ผิว ที่ขาว ใส ขึ้น รอย ย่น ลด ลง ผม บาง ผม ร่วง ดก ดำ ขึ้น
กล้าม เนื้อ เต่ง ตึง ขึ้น นอน หลับ ลึก ขึ้น ช่วย ความ ดัน เบา หวาน อา การ ดี ขึ้น

ไ ป ที่ --->http://cru.ms/ko

ความเห็นที่ 3
kk

บางเพลงก้อ เก่าเกินกว่าจะจำได้นะเนี่ย...

ความเห็นที่ 4
โบ้bn

ฟังแล้วชอบมากเพลงสมัยมัธยม

ความเห็นที่ 5
เจื้อยแจ้ว

มีความสุขจัง อย่างน้อย ก็มีช่องทาง การค้นหาความทรงจำดีๆที่ผ่านมาให้ได้นึกถึง ในวัยใกล้ๆหลักสี่ หรือ สามปลายๆ ได้เนอะ อยากให้คลื่นนี้อยู่นานๆ เพราะยุคนี้ไม่ค่อยมีพื้นที่สำหรับเพลงยุคเราเลย แม้ว่าจะมีคนโหยหามากก็ตาม แต่เชื่อมะเพลงยุคเรามันเป็นตำนานจริงนะมีเสน่ห์ ผ่านมาเป็น10ๆปี ได้ฟังเมื่อไหร่ก็ยังเพราะเข้าไปในใจ ทั้งยิ้ม ทั้งร้องให้ได้ กับบทเพลงที่มีความหมายและความหลังเหล่านั้น ขอบคุณที่ทำให้มีความสุขนะค่ะemoticon

ความเห็นที่ 6
แมรี่จัง

สวัสดีค่ะพี่อ๊อด พี่ตู่ และพี่ชาย และดีจเทกท่าน

ดีใจค่ที่ได้ฟังเพลงย้อนอดีตอีกครั้ง ทำให้นึกถึงเมื่อครั้งยังเรียนอยู่ ดีใจมากๆเลยค่ะ ขอให้ เยสเรดิดอ อยู่คู่เราทุกคนไปตลอดกาลนะค่ะ emoticon emoticon

ความเห็นที่ 7
ตุ๊กตุ๊กกี้

ไม่มีคำตอบไหนเทียมได้เลยนอกจากคำว่า!!ใช่!!ชอบมากที่สุดฟังมากที่สุดและตอนนี้เสียใจมากที่สุดเพราะหูฟังNokiaหาย emoticon