ดาราประวัติเสีย มีใครบ้างคะ

ดาราประวัติเสีย มีใครบ้างคะ เท่าที่ทราบ คือ 1.บอล วิทวัส (แชมป์) 2.วศิษฐ์ ผ่องโสภา (แชมป์) 3.ชาลี ไตรรัตน์ (แน็ก) ไม่ขอพูดต่อ เพราะว่าทั้งสามคนเป็นข่าวว่าประวัติเสีย เดี่ยวพูดต่อแล้วหาว่าโจมตีอีกนะคะ ปล.อย่าลืมนะคะว่าทั้งสามคนเป็นเด็กแกรมมี่ทั้งนั้น หรือที่เรียกว่า GTH ไงคะ และไม่รู้กระทู้นี้จะอยู่ต่อไปนานเท่าไหร่ สาวกแกรมมี่อาจไม่ยอมรับความจริงก็ได้ว่าดาราสามคนประวัติเสียจริงหรือป่าว แต่หนังสือพิมพ์เคยพาดหัวข่าวนะคะ ดิฉันไม่ได้เอ๋ยมาลอย ๆ เคสของบอล ตอนฉายซีซั่น เช้น ภาพที่ไปถ่ายกับแฟนหรือป่าวหลุด ส่วนแชมป์ ภาพที่ไปอัดอะไรสักอย่าง หลุดเหมือนกัน แน็กก็เช่นเดียวกัน ขายของที่จตุจักร ทั้งสามคนเป็นข่าวนะคะ ข่าวที่มีแหล่งที่มา หัดยอมรับความจริงบ้างนะคะ เด็ก ๆ สาวก GTH โทษนะคะ แรงไปหน่อย
madeinthailand
ความเห็นที่ 1
madeinthailand

คนทานเหล้าผมไม่เห็นจะเลวตรงไหน หากทานแล้วเมาอาละวาดไปทั่วต่างหากที่ควรเรียกว่าเลว

มีแฟนก็ไม่ใช่เป็นคนเลว หากแต่ทำเขาท้องแล้วทิ้งอย่างไม่ดูแล นี้ต่างหากที่เรียกว่าเลว

เล่นการพนันก็ไม่ถือว่าเลว หากขโมยของคนอื่น เล่นจนเสียการเสียงาน นี้ต่างหากที่เรียกว่าเลว

----------------------------
เขียนโดย ใจตุ๊ด7895

คุณเคยมีเทพเจ้าหรือบุคคลสำคัญถอดจิตเข้ามาสั่งงานในความฝันคุณหรือไม่
คุณเคยถูกหวยเพราะมีคนถอดจิตมาให้หวยหรือไม่
คุณเคยโดนผีหลอก ผีอำแล้วมีผู้ใจดีเอายัญกันผีมาให้คุณ จนกระทั่งผีไม่มาหลอกหรือไม่
คุณเคยมีเทพประจำตัว เทวดามาคอยชี้แนะ บอกกล่าวแบบไม่เห็นตัวหรือไม่

ระวัง............คุณกำลังโดนหลอก อ่านเรื่องผมหน่อยนะครับ htt p:/ /ww w.geocities.co m/scb100yr

เสี่ยว
ความเห็นที่ 2
เสี่ยว

สะใจมาก....คห 23-24

ความเห็นที่ 3

ดกเดกเกดเ
ความเห็นที่ 4
ดกเดกเกดเ

เด็กสังกัด ก็มีประวัติเสียทั้งนั้น อะ

ยกตัวอย่างนะ เช่น โบ TK ทัช RS อีโทมัส ไจแอ้น จูบกะผู้ ชายเงี้ย นังแหม่ม เบนโล อิเข็มแย่งผัวชาวบ้าน

คนเรามันทำผิดพลาดกันได้ทั้งนั้นอะ ว่าแต่เจ้าของทู้ นี่เป็นอะไรมากป่ะ ตัวเองไม่เคยทำผิดเลยหรือไง ?

mongta
ความเห็นที่ 5
mongta

เยอะ สา-ทะ-ยายมะไหว
ถามหาคนดีๆ ดีกว่าม้าง พี่น้อง

..
ความเห็นที่ 6
..

สมัครandเหลิม..ถูกต้องน๊ะคร๊าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ปะ แหลก ดี เนอะ
ความเห็นที่ 7
ปะ แหลก ดี เนอะ

อยากให้โพสว่าใครประวัติเสีย แล้วคนตั้งกระทู้ เสียไปกี่หนแล้ว อยากหาเพื่อเหรอ เฮ้อ เวรกรรม