ความเห็นที่ 1
dekchaibamboo

ดูมาเมื่อวาน สนุกมาก

ความเห็นที่ 2
laychan_kae

สุดยอด... อารมณ์เดียวกะ สตาร์วอ เยยง่ะ
สุดยอดหนังมหากาพย์ จิงๆ นานๆ จะได้ดูหนังสุดยอดจินตนาการแบบนี้ สุดยอด...

ความเห็นที่ 3
ยอมอ

สนุกค่ะคุณครู .... ได้ไอเดียความคิดเยอะเลย สอนให้หนูรู้จักรักธรรมชาติมากขึ้นได้ดูความสวยงาม ระหว่างสิ่งมีชีวิตกับธรรมชาติ ไม่เหมือนเรื่อง 2012 โคตรไร้สาระเลยค่ะทั้งเรื่องคนแม่งวิ่งหนีกันตาย:-)อย่างกับแมลงสาบ ไม่สร้างสรรค์เลย รักคุณครูค่ะจุ๊บๆ

ความเห็นที่ 4
Jo

ไปดูมาเมื่อวันเสาร์

มันส์มาก

หนังเรื่องนี้ถึงราคาบัตรจะแพงกว่าเรื่องปกติ

แต่...คุ้มมั่กม๊าก

ความเห็นที่ 5
คนเทพ

สนุกมาก

ความเห็นที่ 6
fishy

สนุกมากๆเลยล่ะ อยากไปดูอีกจัง

ความเห็นที่ 7
kenken

หนังสนุกมากเลยคับ
ไปดู3D ที่ IMax มาเมื่อวาน สุดยอดมากๆ
ภาพสวยสุดๆ เหมือนลอยออกมากจอเลย
ยอมรับฝีมือในการสร้างของเจมส์ คาเมรอนคับ
ฉากต้นไม่ล้ม ดูแล้วร้องไห้เลยคับ
ฉากต่อสู้ ลุ้นตลอดเลยคับ
ที่สำคัญ เพลงตอนจบ เพราะมากๆ ไม่อยากลุกจากโรงเลยคับ
ดูแล้วเพลิน ไม่เหมือนหนังที่ยาวเกือบสามชัวโมง
คุ่มค่าตั๋วมากๆ ถึงจะแพงไปหน่อยนะคับ

ความเห็นที่ 8
jeap2009

มันส์มั๊กๆครับ ขอบอก

ความเห็นที่ 9
เกม

ดีทุกอย่างไม่พอใจตอนจบที่ทหารสหรัฐเเพ้อยากให้นาวิกตายให้หมดทั้งดาวเลยวะ

ความเห็นที่ 10
ae

ดูแล้วสนุกมาก ดู3มิติ