ทานอาหารผิว...ยี่ห้ออะไรดีที่สุดค่ะ

ปัจจุบันนี้อาหารผิวที่เป็นแคปซูลมีวางขายตามตลาดเยอะแยะมากเลยค่ะ

จะเลือกทานยี่ห้ออะไรดีค่ะจากคนที่มีประสบการณ์ที่เคยกินมา

คืออยากให้ผิวดูสุขภาพดีนะค่ะเนียนนุ่มจะทานยี่ห้อไหนดีค่ะ

รบกวนกรุณาช่วยตอบด้วยค่ะ

weeyu
ความเห็นที่ 1
weeyu

ทั้งดูดี ทั้งรวย
รับเฉพาะคน อ้วน ทั่วราชอาณาจักร
ศูนย์ให้คำแนะนำเกี่ยวกับการดูแลสุขภาพและน้ำหนักตัว
...ไม่ต้องกินยาลดน้ำหนัก ...ไม่ต้องดูดไขมัน
...ไม่ต้องอดอาหาร..ไม่ต้องออกกำลังกายหักโหม
...ไม่ต้องเสี่ยงเป็นโรคร้ายในอนาคต
...ไม่มีโยโย่เอฟเฟ็กซ์และได้ผลระยะยาว
1. ต้องการพรีเซ็นเตอร์ชุดใหม่ 20 อัตรา
คุณสมบัติ...ชาย/หญิง อายุระหว่าง 18-50 ปี ไม่จำกัดวุฒิการศึกษา
...มีน้ำหนักเกินมาตราฐานตั้งแต่ 5 กิโลกรัมเป็นต้นไป
...มีวินัยและมีความรับผิดชอบต่อตนเอง
...ต้องการมีรายได้ 10,000 บาท/เดือนขึ้นไป
2. ฝ่ายดูแลและติดตามผลลูกค้า 10 อัตรา
คุณสมบัติ...ชาย/หญิง อายุระหว่าง 18-50 ปี วุฒิ ม.6
...มีโทรศัพท์มือถือ และติดต่อสะดวก
...Part-time 14ชม./สัปดาห์, Full-time 30ชม./สัปดาห์
...ต้องการมีรายได้ 30,000 บาท/เดือนขึ้นไป
ผู้สนใจกรุณานัดสัมภาษณ์หรือสำรองที่นั้งได้ที่
08-7879-5151 http://doiop.com/5id044

"ถ้าคุณมีความตั้งใจจริง...เราพร้อมที่จะช่วยคุณ"

แซนทราย
ความเห็นที่ 2
แซนทราย

ไม่รู้นะว่าการทานอาหารผิวแล้วจะดีขึ้นหรือป่าว
แต่แซนได้รับการดูแลภายนอก ดีมั๊กมากเลยค่ะขอบอก
พอดีว่า พี่ของแซนเคยใช้อยู่ และเค้าป็นผู้แทนจำหน่ายอ่ะ และทางบริษัทก็ต้องให้พนง.ใช้ด้วย หน้าเนี๊ยะ ใสกิ๊ก เค้าไม่ขาวนะ แต่แซนว่าดูดีง่ะ ไม่มีสิว กะ ฝ้าเลยอ่ะ แซนก้อเลยใช้บ้าง เพราะเป็นสิวง่ะ เต็มแก้มเต็มหน้าผากเลย พอใช้ไปได้สักพัก ก็รู้สึกว่าสิวค่อยลดลง จนตอนนี้หน้าใสกว่าเมื่อก่อนมาก แต่รอยสิวยังอยู่นิดๆ อาจจะไม่เรียบเนียลแต่แซนก้อกำลังใช้ผลิตภัณฑ์ที่ไปทำให้รูขุมขนกระชับขึ้นและลดรอยแผลเป็น ประกอบกับการรับประทานอาหารทดแทน ด้วย ผลลัพธ์ที่ตามมาคือหุ่นดีขึ้นค่ะ น้ำหนักลดลง ดีเลยค่ะ กะลังอ้วนเลย อืมๆเอาเป็นว่า ใครที่ต้องรู้ว่าเป็นผลิตภัณฑ์อะไรก็ขอคำปรึกษาพี่แซนได้ค่ะ ที่เบอร์ 080-2601591 (พี่ทราย)