เจ็บหัวนม เป็นอะไรเนี่ย

โดนนิดก็เจ็บแล้ว เป็นอะไรเนี่ย น้องเมนส์ก็ยังไม่มาซักหน่อย มีใครพอทราบมั้ยคะ
IsNull
ความเห็นที่ 1
IsNull

ท้อง ??

IsNull
ความเห็นที่ 2
IsNull

อาจเป็นอาการก่อนมีประจำเดือนก็ได้ค่ะ ถ้ายังไม่เคยมี... กับแฟน
หรือก่อนที่จะเป็น ไปทำอะไรมา เริ่มเป็นตั้งแต่เมื่อไหร่
ลองนึกๆถึงสาเหตุดูนะคะ

ซือหงวน
ความเห็นที่ 3
ซือหงวน

โดนพี่น้ำเงาะ กับ อสุจิสีทอง ถอดจิต แอบไปบีบหัวนมคุณป่าวครับ คุณเลยรู้สึกเจ็บ ป.ล.ผมล้อเล่นนะครับแซวขาหื่นประจำ MThai

น้ำแข็ง
ความเห็นที่ 4
น้ำแข็ง

นมแตกพาน เหมื่อนพี่ไงคะ เดี๋ยวก็หาย หุหุหุ

แย่ๆแมน
ความเห็นที่ 6
แย่ๆแมน

ใหญ่ขึ้นป่าวคับ

อสุจิสีทอง
ความเห็นที่ 7
อสุจิสีทอง

• มาให้พี่ช่วยเอาลิ้นดุน ห่อพันด้วยลิ้นพี่สุดจะเสียว ถึงโดนนิสหน่อยไม่เจ็บจริง น้องจะหลับตาพริ้มๆแล้วขออีกรอบวอนพี่จัดที

kunio
ความเห็นที่ 8
kunio

โดนแฟนกัดตอนหลับป่าว

MajesticIcE
ความเห็นที่ 9
MajesticIcE

มาให้พี่ ได้ลอง ใช้ลิ้น ซักพัก สกิดรัก สกิดใจ ดุ้นเอ็นอุ่นๆของพี่ก็ดูดี ให้น้องลองซักที คงติดใจ

ซูเปอร์ตด
ความเห็นที่ 10
ซูเปอร์ตด

อ่า คือเจ็บแล้วตอนจับเหมือนมีก้อนแข๊งๆอยู่รึเปล่าครับ ผมก็มีเพื่อนหญิงคนนึงเป็นมะเร็งเต้านม ปัจจุบันก็เสียไปแล้ว ถ้าไม่แน่ใจผมอยากแนะนำให้ไปตรวจที่รพ.ใกล้ๆครับ ผมเองก็ไปตรวจพิเศษที่รพ.กรุงเทพมา ละเอียดดีครับ รึถ้ากลัวจริงๆ อยากให้ไปตรวจเพิ่มเติมที่วัฒโนสถด้วย ที่นั้นเป็นที่รักษามะเร็งโดยเฉพาะครับ ถ้าไม่เป็นอะไรก็ดี ถ้าเป็นจะได้รักษาแต่เนินๆนะครับ