**** ภาพ หญ้าหวาน ******

สวัสดี ค่ะ

อยากทราบว่ามีใครมีรูปภาพหญ้าหวานบ้างค่ะ คือครูหนูให้ทำรายงานเกี่ยวกับสมุนไพรค่ะ  อยากได้ซัก 3,4 รูปค่ะ  และหนูจริงๆก็ไม่เคยเห็นด้วยค่ะอยากรู้จักด้วยค่ะ  ถ้าใครมีอย่ที่สวนหรือชานบ้านช่วยถ่ายรูปส่งมาให้หน่อยนะค่ะ  ส่งมาทีchunrada@yahoo.com

ขอบคุณมากๆสำหรับรูปภาพค่ะ

ดา ค่ะ

ความเห็นที่ 1
dee

ทั้งดูดี ทั้งรวย
รับเฉพาะคน อ้วน ทั่วราชอาณาจักร
ศูนย์ให้คำแนะนำเกี่ยวกับการดูแลสุขภาพและน้ำหนักตัว
...ไม่ต้องกินยาลดน้ำหนัก ...ไม่ต้องดูดไขมัน
...ไม่ต้องอดอาหาร..ไม่ต้องออกกำลังกายหักโหม
...ไม่ต้องเสี่ยงเป็นโรคร้ายในอนาคต
...ไม่มีโยโย่เอฟเฟ็กซ์และได้ผลระยะยาว
1. ต้องการพรีเซ็นเตอร์ชุดใหม่ 20 อัตรา
คุณสมบัติ...ชาย/หญิง อายุระหว่าง 18-50 ปี ไม่จำกัดวุฒิการศึกษา
...มีน้ำหนักเกินมาตราฐานตั้งแต่ 5 กิโลกรัมเป็นต้นไป
...มีวินัยและมีความรับผิดชอบต่อตนเอง
...ต้องการมีรายได้ 10,000 บาท/เดือนขึ้นไป
2. ฝ่ายดูแลและติดตามผลลูกค้า 10 อัตรา
คุณสมบัติ...ชาย/หญิง อายุระหว่าง 18-50 ปี วุฒิ ม.6
...มีโทรศัพท์มือถือ และติดต่อสะดวก
...Part-time 14ชม./สัปดาห์, Full-time 30ชม./สัปดาห์
...ต้องการมีรายได้ 30,000 บาท/เดือนขึ้นไป
ผู้สนใจกรุณานัดสัมภาษณ์หรือสำรองที่นั้งได้ที่
08-7879-5151 http://doiop.com/5id044

"ถ้าคุณมีความตั้งใจจริง...เราพร้อมที่จะช่วยคุณ"