จัดฟันที่เชียงใหม่ค่ะ

ช่วยแนะนำคลินิกจัดฟันที่เชียงใหม่ด้วยค่ะ ศักดา Y&B Dental world ที่ใหนดีที่สุดคะ คืออยากจัดแบบ Damon อ่ะค่ะ ไม่รู้ส่าที่เชียงใหม่มีหรือเปล่า ขอบคุณค่ะ
ความเห็นที่ 2
จัดมาแล้ว

Y&B Denta ค่ะ กำลังทำอยู่ หมอเก่งมากๆ มีคนไข้จากที่คลินิคอื่นย้ายมาทำที่นี่เยอะเลยค่ะ เพราะคุณหมอทำเร็วมาก แป๊บเดียวก็เสร็จ

ความเห็นที่ 3
จัดฟัน Damon ค่ะ

จัดฟัน แบบ Damon ที่ คลินิกทันตสุขภาพสำหรับตรอบครัว ค่ะ
โทรปรึกษาได้ ค่ะ 053-416368-9

ความเห็นที่ 4
Pavee-By-Malinee

HOT!!!!!! ครีมหน้าขาวเนียนใสยอดขายดีเป็นอันดับ 1 ได้รับความนิยมสูงสุดในภาคเหนือ
รับปรึกษาปัญหารูปร่างและผิวพรรณ ฟรี!!!!!!!!!!!
เพียงเปิดใจ คุณจะพบครีมในฝัน เปลี่ยนคุณเป็นคุณคนใหม่ ผิวขาวเนียนกระจ่างใสจนคนรอบข้างต้องตะลึง!!!!!!!!!!
ผิวหน้าหมองคล้ำจากมลภาวะและแสงแดด สิวอักเสบ สิวผด สิวอุดตัน สิวจากฮอร์โมน ฝ้า กระ จุดด่างดำ รอยแผลเป็นจากสิว รอยแดง รอยดำ แผลหลุมที่เกิดจากสิว หรือแผลเป็นจากอุบัติเหตุ ริ้วรอยแห่งวัย หรืออยากผิวขาวเนียนกระจ่างใสอมชมพูทั้งตัว แวะมาคุยกันสิค่ะ
Pavee ได้รับการผลิตโดยแล็ปเวชสำอางค์ที่ผ่านการตรวจสอบจากอย.(FDA) และได้รับมาตรฐานในการผลิต GMP
Pavee By Malinee
:-)pavee-by-malinee.blogspot.com/