ทำไงดี จะท้องรึป่าวคะ ประจำเดือนไม่มา...

คือ ว่าเรามีอะไรกับแฟนตอนเป็นประจำเดือนวันที่ 2 แต่ไม่เสร็จ... เป็นไปได้ไหมที่เราจะท้อง... เรากลัวว่าตอนสอดใส่ อุสุจิจะติดมากกับนำเมือกด้วยอ่า

มาเดือนนี้ประจำเดือนเราไม่มาได้อาทิตย์นึงแล้ว ปกติประจำเดือนเราจะมาตรงทุกเดือนนะคะ แต่ยอมรับว่าเดือนนี้เครียดอยู่หลายเรื่อง แล้วเราก้อไปซื้อยาปรับฮอร์โมนมากิน ประจำเดือนก็ยังไม่มาเลย... ทำไงดีคะ ขอคำแนะนำด้วยคะ

ความเห็นที่ 1
ป๐มซัง

..น่าจะให้แฟนคุณตอนแรกใส่ถุงยางนะครับเพื่อป้องกันอสุจิคารูปิ๊...ถ้าไม่ยังงั้นคงใส่ถุงกีอบแก๊บแทน

ความเห็นที่ 2
เรา

ความเห็นที่ 3
เราเอง

ประจำเดือนเราไม่มาเกือบจะ 3 อาทิตย์แล้วเรากินยาคุมทุกวันของเมอซิลอนไม่เคยลืมเลยแต่ตอนนั้นเราก็เครียดหลายเรื่องด้วยเกี่ยวกันมะ ตอนนี้ยิ่งเครียดเข้าไปใหญ่เลยเพราะไม่เคยขาดนานขนาดนี้ ซื้อยาสตรีเบนโลมากิน 2 ขวดใหญ่แล้วก็ยังไม่มาเลย
ไปตรวจที่อนามัยเค้าบอกว่าไม่ท้องมันอาจจะเคลื่อนแต่มันนานมากแล้วตอนนี้โคตรเครียด ขอบอก

ความเห็นที่ 4
กังวล

ประจำเดือนไม่มา1เดือนพอเดือนหลังประจำเดือนก็มาเป็นอย่างนี้จะท้องรึป่าว

ความเห็นที่ 5
นุก

เราประจำเดือนไม่มา1เอนเกือบจะ2แล้ว แต่เรายังไม่มีแฟนเลยเราเปงเด็กอยุ่เรา แค่ 12 ปีเอง มันจะมีอะไรผิดปกติหรือเปล่าอะ ช่วยตอบที่ เรากังกลจัง

ความเห็นที่ 6
น้องกิ่ง

พี่ๆค่ะ หนูกำลัง 13 ปี ประจำเดือนมาไม่ตรงวันที่เคยเป็น 5 วันแล้วค่ะ จะเป็นอะไรไหม๊ค่ะ บอกหน่อยค่ะ กังวลมากเลยค่ะ

ความเห็นที่ 7
น้องกิ่ง

พี่ๆค่ะ หนูกำลัง 13 ปี ประจำเดือนมาไม่ตรงวันที่เคยเป็น 5 วันแล้วค่ะ จะเป็นอะไรไหม๊ค่ะ บอกหน่อยค่ะ กังวลมากเลยค่ะ