ใครรู้จักครีม เหมยหยง บ้าง เข้ามาทางนี้หน่อยค่ะ !!!!!!

คือ ได้ยินมาว่า ครีมนี้ใช้ดีมากๆๆๆ ราคาไม่แพง ไม่กี่ร้อย แต่ประสิทธิภาพดีมาก ทาดีกว่าครีมราคาแพงๆๆหลายตัว อยากทราบว่าจริงมั้ย เราไม่กล้าใช้ กลัวว่าเลิกใช้แล้วจะเกิดผลกระทบภายหลัง อยากทราบว่า เหมยหยง เปนครีมที่ปลอดภัยไหมค่ะ มีสารปรอท หรือสารต้องห้ามอันตรายไหมค่ะ ขอคำแนะนำ สำหรับผู้รู้และคนที่เคยใช้หน่อยนะค่ะ ว่าเปนยังไงกันบ้าง เราเองยังไงกล้าใช้เพระาว่าเปนคนแพ้ง่ายมากๆๆ กลัวเปนเหมือนครีม มาญาวี อ่ะค่ะ

ขอบคุณค้ะ

ชายตูน ชลบุรี
ความเห็นที่ 1
ชายตูน ชลบุรี

กรูรู้จักแต่ครีมกวนอิม กรูเข้ามาได้มั้ยครับ

sia
ความเห็นที่ 2
sia

ตอนนี้เราก็ใช้เหมยหยงอยู่ ถ้าให้บอกตรงๆ ใช้แล้วหน้าขาวใสดีแต่ผิวหน้าจะบาง ควรใช้ครีมกันแดดทุกวัน และครีมหน้าขาวที่ใช้แล้วเห็นผลส่วนใหญ่จะมีสารปรอทเพราะเป็นสารที่ทำให้หน้าขาว แต่ต้องมีในปริมาณที่กระทรวงสาธารณสุขกำหนด และผู้ใช้เองก็ต้องรู้จักวิธีใช้เพื่อป้องกันตัวเองด้วย ใครสนใจติดต่อได้ค่ะ 0802923961

poo0108
ความเห็นที่ 3
poo0108

หยุดเสี่ยง!! คุณเป็นคนหนึ่งใช่มั๊ยที่พยายาม:-)-เพิ่มน้ำหนักมาแล้ว 108 วิธี
:-) ด้วยการอดอาหารก็แล้ว กินยา:-)ก็แล้ว เข้าฟิตเนส อบซาวน่า ดูดไขมัน ไม่เห็นว่าจะได้ผลแล้วเสี่ยง
เพิ่มน้ำหนัก กินเก่งมากๆ อาหารเสริมต่างๆ ก็ลองมาหมด ไม่เห็นจะอ้วนขึ้นและสุขภาพดีเลย
เพราะนั่นไม่ใช่ วิธีการแก้ปัญหาที่ต้นเหตุ เปลี่ยนวิธีคิดของคุณใหม่ ใส่ใจกับสุขภาพด้วยวิธีฉลาด

*ที่สำคัญเรารับรองว่าท่านจะได้สุขภาพที่ดีกลับไป*

ด้วยวิธีการโภชนาการบำบัด ดูแลตั้งแต่ภายใน สวยตั้งแต่ภายใน
ผู้ที่ได้รับรางวัล Nobel ทางด้านวิจัยโภชนาการบำบัดระดับสากลของโลกของทางศูนย์เรา
ที่โลกยอมรับ(เหรียญNobel ไม่สามารถซื้อขายได้ซึ่งต้องได้เกียรติสูงสุด)
ไม่ใช่การรักษาจากปลายเหตุเพราะมันไม่ใช่คำตอบที่คุณต้องการ

https://spreadsheets.google.com/viewform?formkey=dEx3WG9FWFc1NmF0LXZSUmRSS3Uxanc6MQ

รอผู้เชี่ยวชาญติดต่อกลับไปภาย 24 ชั่วโมงในการให้ข้อมูล

NANA_5433@hotmail.com
ความเห็นที่ 4
NANA_5433@hotmail.com

เราไม่เห็นรู้จักเลยอ่ะ

pu_kae.9387@hotmail.com
ความเห็นที่ 5
pu_kae.9387@hotmail.com

ครีมมาญาวี ติด 1 ในครีมอันตรายนะคะ แต่เหมยหยงไม่มีคะ
สนใจแอดมาได้พร้อมให้คำปรึกษาคะ ใช้และขายอยู่ ของจริงไม่ปลอมคะ อย่างที่ความเห็นที่4 บอกอะคะมีของปลอมเยอะ

ส้ม
ความเห็นที่ 6
ส้ม

ครีมตัวนี้ใช้ดีจริง ใช้แล้วหน้าขาวมากแต่ระหว่างใช้หน้าก็จะลอกแต่ถ้าบางคนหยุดใช้หน้าก็ดำเหมือนกัน