ยาสตรีเบนโล ช่วยให้เลือดมาไม่ท้องจิงเหรอ ?

มีอะไรกับแฟนตอน เดือนธันวา บ่อยมาก คุมบ้างไม่คุมบ้าง แล้วปกติเมนจะมาตอนประมาณวันที่ 25 แต่นี้มันยังไม่มาเลยอะค่ะ
ตอนนี้เครียดมาก แฟนก็เครียด เลยอยากรู้ว่าถ้ากินยาสตรีเบนโลตามที่เพื่อนบอก มันจะช่วยให้เมนมาเปนปกติได้จิงเหรอ ?
แล้วจะทำให้ไม่ท้องใช้ไหม เพราะเพื่อนบอกว่ามันเป็นยาขับชนิดหนึ่งอะ ?

ความเห็นที่ 1
5432454

เหอๆ มาอีกแล้ว เวลา เอา กัน มัน เหลือ เกิน ก่อน เอา ไม่คิด เดินเข้า 7 ถุงยาง กล่องไม่ถึง 50 ไม่มีปัญญาซื้อ สุดท้าย คง วัด ไผ่ เงิน อีก สินะ

ความเห็นที่ 2
อ้อมกอด

ว่างๆก็ให้ผม ตรวจภายในให้ก็ได้ครับ

ฟรี

ความเห็นที่ 3
555

ไปฉีดยาคุมดีก่ามั้ง ไม่ก้อทำหมันไปเลยไม่อยากได้ลูกแต่อยากเล่นสดนิ

ความเห็นที่ 4
AUD

ดห.ที่1 เดินเข้าเซเว่น ก่อน7หรือหลัง7ล่ะ มันปลอดภัยทั้ง2ที่

ความเห็นที่ 5
senbe2

มาถามกันเป็นระยะๆ....ไม่เคยขาดจริงๆ สำหรับคนที่กลัวจะท้อง แต่เวลาเอากันก็ดันไม่ป้องกัน :em25:

ความเห็นที่ 6
e256

ต้องดูนะค่ะ ว่าหลั่งนอกหลั่งใน และประจำเดือน คุณจะมาตอนไหนแล้วคุณมีอารายกะแฟนตอนไหน ถ้า 1 เดือนแล้ว หรือหลั่งใน ทานยายังไงเลือดก็ไม่มาค่ะ แต่ถ้าไม่กี่อาทิด (ไม่เกินเดือนนะค่ะ)อาจเป็นไปได้ แต่ เปอร์เซนน้อยนะค่ะ แต่ถ้ามาก็โชดดีนะค่ะ เราก็เคยทานแต่ของเราหลั่งนอกนะค่ะ เราทานไป 1 ขวดเต็มๆๆค่ะ ปจด ก็มาปกติ อย่าเครียดนะค่ะ ยิ่งเครียด ยิ่งไม่มา รู้ป่าว :em01: :em01: :em01:

>>>>>>>>คุณ senbe2 มานเป้นเรื่องธรรมชาติ ค่ะไม่สมควรออกความคิดเห็นที่ทำให้เขาคิดมา ถ้าไม่สร้างสรรคืไม่ต้องแสดงก็ได้ค่ะไม่มีใครว่า 55555 <<<<<<<<<<<< :em13:

ความเห็นที่ 7
nunitty

ไม่ดีหรอกค่ะ :em06:

ความเห็นที่ 8
รัตนพงษ์

ยาทำแท้งแบบรับประทาน อายุครรภ์ไม่เกิน3เดือน

สนใจแอดมาที่bo_boom2011@hotmail.com

ราคากันเอง ถูกมากกกกกกกกก