ใครเป็นไทรอยด์เป็นพิษเหมือนเราบ้างค่ะ นน ขึ้นเยอะเลย เพราะทานยา

ใครเปนเหมือนกันบ้างเอ่ย นน เราขึ้นมาเยอะมาก เพราะทานยารักษาอยู่( ยาตัวที่รักษาทำให้เจริญอาหาร) ไม่รู้เมื่อไหร่จะหาย อยากคุยกับคนที่เคยเป็นหรือเป็นอยู่ จะลดความอ้วนยังงัยค่ะ เกิดมาไม่เคยอ้วนขนาดนี้เลย จาก 42 เป็น 50แล้วค่ะ ฉุมากๆ กลัวโรคอ้วนถามหา และโรคอื่นมันจะตามมาอีก แถมเหนื่อยง่ายด้วย หรือว่าพอหายแล้วมันจะลดลงเอง?? ฮื่อๆๆ กลุ้มๆๆT_T

ความเห็นที่ 1
หงส์_3_ขา_พรคนน่ารัก

กำ ตอนแรกก็งงว่า ไอ้นน ขึ้นเยอะมันหมายถึงอะไร คิดว่าสิว หรือว่าอึ๋ม ขึ้น ที่แท้ อ่านไปท้ายๆเพิ่งรู้ว่ามันคือ น้ำหนัก คำย่อก็น๊อ

ความเห็นที่ 2
birdbeauty

ใช้ดีมากๆค่ะ ผลิตภัณฑ์ Vasane' ครีมหน้าใส ที่ใครๆก็ถามถึงค่ะ

ไม่ว่าคุณจะมีปัญหาเรื่องสิว หรือ ความขาวใส ลอง Vasane’ ดูสิคะ ปัญหาเหล่านี้จะหมดไปเลยค่ะ

ผลิตภัณฑ์ Vasane' ของไทยมีคุณภาพ ราคาถูก เป็นเวชสำอางค์ค่ะ

หน้าใสเด้งมากๆค่ะ ไม่ใส่สารอันตราย ปลอดภัย 100% ที่สำคัญราคาไม่แพงค่ะ

หลายคนใช้แล้วบอกว่าดีกันค่ะ อยากให้คุณลองคะ แล้วจะติดใจค่ะ

ดูรายละเอียดได้ที่ http://www.bird-beauty.com

พิเศษสุดๆ ฉลองเปิดสาขาใหม่ กับ โปรโมชั่นลดแลกแจกแถมที่ให้คุ้มสุดๆ

ความเห็นที่ 3
birdbeauty

ใช้ดีมากๆค่ะ ผลิตภัณฑ์ Vasane' ครีมหน้าใส ที่ใครๆก็ถามถึงค่ะ

ไม่ว่าคุณจะมีปัญหาเรื่องสิว หรือ ความขาวใส ลอง Vasane’ ดูสิคะ ปัญหาเหล่านี้จะหมดไปเลยค่ะ

ผลิตภัณฑ์ Vasane' ของไทยมีคุณภาพ ราคาถูก เป็นเวชสำอางค์ค่ะ

หน้าใสเด้งมากๆค่ะ ไม่ใส่สารอันตราย ปลอดภัย 100% ที่สำคัญราคาไม่แพงค่ะ

หลายคนใช้แล้วบอกว่าดีกันค่ะ อยากให้คุณลองคะ แล้วจะติดใจค่ะ

ดูรายละเอียดได้ที่ http://www.bird-beauty.com

พิเศษสุดๆ ฉลองเปิดสาขาใหม่ กับ โปรโมชั่นลดแลกแจกแถมที่ให้คุ้มสุดๆ

ความเห็นที่ 4
ตุ๊กตา

ตอนนี้หนูก็เป็นอยู่ค่ะ พึ่งไปตรวจเจอ
ตอนนี้หมอก็ให้ยามาทาน แล้วช่วงนี้อาการ
หนูเหนื่อยง่ายมากค่ะ มือสั่นแรง
ปวดหัวบ่อยทุกวันเลยค่ะ
หนูอายุแค่19 ก้เป็นโรคนี้แล้ว
ไม่รู้จาหายหรือป่าวเหนื่อยจังค่ะ
ตอนนี้เหนื่อยเพลี่ยมาก

ความเห็นที่ 5
friendๆๆ

เราก็ นน. ขึ้นเหมือนกัน พยายามควบคุมอาหารด้วยจ้า
สู้ ๆๆ

ความเห็นที่ 6
meaw

เป็นเหมือนกันค่ะ ทานยาแล้วน้ำหนักขึ้นง่ายมาก อยากถามคุณ yuri กินมะรุมแล้วอาการเป็นอย่างไร หายไหม และน้ำหนักลดหรือยังค่ะ

ความเห็นที่ 7
Koi

เฮ้อ ! นึกว่าเราจะเป็นอยู่คนเดียว แต่ที่ไหนได้ มีคนเป็นอีกเย้อะ!!! !คือแบบ เรากินยาแร้วน้ำหนักก็ค่อยๆเพิ่มขึ้นๆเรื่อย แบบโครตอยากกลับไปเป็นเหมือนเดิมอ่ะ เมื่อก่อนโครตโล่งตัว แต่ตอนนี้มีแต่คนทักว่าทำไมอ้วนขึ้นเงี้ย แร้วเราก็กลับมาเครียดอยู่คนเดียว หลายคนบอกเป็นไทรอยด์แร้วน้ำหนักจะลดฮวบ แต่ทำไมเราน้ำหนักเพิ่มวะ เบื่อๆๆๆๆๆ อยากเปนเหมือนเดิม คิดดูเราไม่น่าไปตรวจเรยวันนั้น ถ้าไม่ไปวันนั้น วันนี้ก็คงเหมือนเดิม อยากเป็นคนเดิมๆ