อยากลองใช้ครีมแพทย์รังสิตค่ะ แล้วก็อยากรู้ผลข้างเคียงเมื่อหยุดใช้่

ตอนนี้เราใช้ครีมของ Loreal อยู่ค่ะ หน้าก็ดีนะค่ะ แต่หน้าไม่ค่อยขาวขึ้นเลยใช้มาเป็นปีแล้วค่ะ ก็เลยอยากลองเปลี่ยนดู แต่ก็กลัวว่าจะแพ้ยังไม่กล้า แต่ก็มีแพทย์รังสิตอยู่ในใจแล้ว เพราะมีเำืพื่อนใช้อยู่ค่ะ เค้าใช้มาเป็นปีแล้วนะ มันเป็นสมุนไพรเราคิดว่าไม่น่าจะแรงนะ หน้าเพื่อนก็ขาวใสดี แต่ก็กลัวว่าใช้แล้วหากวันนึงเราหยุดใช้จะเป็นอะไรหรือป่าวคะ จะมีผลข้างเคียงอะไรหรือป่าว ใครกำลังใช้อยู่หรือเคยใช้มาก่อนดีหรือไม่ดียังก็ช่วยแนะนำด้วยนะคะ ขอบคุณคะ