มี sex กันปล่อยนอก ท้องมั้ย

มี sex กันปล่อยนอก ท้องมั้ย

ปจด แฟนผมมาวันที่ 4ก.ค.

เรามีอะไรกับแฟนวันที่ 13 ก.ค

และล่าสุด วันที่ 27 ก.ค

ทุกครั้งปล่อยนอกหมด และแฟนไม่ค่อยแข็งแรงเท่าไหร่

อยากรุ้ครับ ว่าจะท้องไหม และ ปจด จะมา ช่วงวันไหนครับ

ขอบคุณครับ 

ความเห็นที่ 1
obm

มันดีหรือ?สมัยเป็นวัยรุ่นก็เคยทำมาแล้วมันไม่ชอบควานรุ้สึกมันยังขาดไปนิดนึง ใช้ถุงยางซิเอาให้เต็มเหนี่ยวเลยมไต้องยั้ง

ความเห็นที่ 2
แม่ลูกสอง

มีโอกาส 50-50 ค่ะ เคยเหมือนกันน่ะแต่ไม่บ่อยเลยไม่ท้องตอนนั้น

แต่ตอนนี้ท้องได้ 5 เดือนหล่ะ

ปจด จะมา ช่วงวันวันที่ 2-4 ก.ค.แล้วแต่คนน่ะค่ะ

ความเห็นที่ 3
pudding_9

ไม่รู้จักถุงยางเหรอคะ รู้ว่าเสี่ยงแต่ก็ทำ พวกคุณนี่ใจถึงเนอะ
พลาดมาแล้วจะหันหน้าไปทางไหนล่ะ ถ้าคราวนี้รอดไป คราวหน้าระวังหน่อยนะคะ คุณผู้หญิงก็เหมือนกันไม่ว่าจะแก้ด้วยทางไหน ก็เจ็บทั้งตัว เจ็บทั้งใจแถมพ่อแม่ขายหน้าอีก ไม่มีคำว่าคุ้มเลย กันไว้ดีกว่าแก้ค่ะ

ความเห็นที่ 4
หัวนม

เราก้อยากมีsexกับเธอเหมือนกัน
เราเคยshowoนมandอวัยวะเพศ ที่บาร์ด้วย
เราใส่ชุดบางเห็นหัวนมเลย แล้วใส่กระโปงสั้น

ความเห็นที่ 5
ฟาน

ประจำเดือนมาวันที่ 4 นับไปอีก 14 วัน นั่นคือวันไข่สุกก็ประมาณวันที่ 16 - 17 - 18 ก.ค. มีโอกาสท้องมากที่สุด แต่ว่าตั้งแต่วันที่ 11 ก.ค. เป็นต้นไปก็มีโอกาสที่ไข่จะตกมาได้ ระยะปลอดภัยคือ 7 วันก่อนมีปจด. และ 7 วันหลังมี ปจด. ถ้าคุณหลั่งข้างนอกมันก็ไม่แน่ว่าจะไม่มีโอกาสท้อง บางทีอาจจะมีเล็ดลอดเข้าสู่ปากมดลูกได้

ความเห็นที่ 6
รู้ไม่เท่าทัน

เม็นไม่มาตามกำหนดครบ7วันแล้ว
อย่างงี้จะท้องหรึป่าวค่ะ