ถามคุณผู้ชายเกี่ยวกับการถึงจุดสุดยอด

อยากรู้ว่าเวลาที่ผู้ชายถึงจุดสุดยอดแล้วมันรู้สึกยังไงอ่ะ ขอโทษที่ถามทะลึ่งๆไปหน่อยนะคือแบบเพิ่งแต่งงานแล้วก็เลยอยากรู้อ่ะ

แบบเสียวๆก่อนแล้วค่อยหลั่งหรือเปล่า หรือตอนหลั่งถึงเสียวอ่ะ -*-

แล้วปล่อยข้างในกับข้างนอก ความรู้สึกมันต่างกันยังไง มากมั้ยอ่ะ

ความเห็นที่ 1
Funeral39

โอ้ ถ้าให้ตอบมันก็ เรท X เลยล่ะ

มันจะรู้สึกเสียวมากตอนมันกำลังจะออกมาตั้งแต่โคนจนถึงปลายลำกล้องเลยคับ พอมันออกมาเกินครึ่งแล้วความรู้สึกเสียวจะค่อยๆ หายไป แล้วความรู้สึกผ่อนคลายมันจะตามมา ก็เป็นอย่างนึงที่ทำให้ผู้ชายมักจะหลับทำกิจกรรมเสร็จ

ส่วนการปล่อยข้างในนั้นจะรู้สึกดีกว่า ปล่อยข้างนอกเยอะคับ เพราะว่า เราไม่ต้องเอาออกมาสาวต่อเองข้างนอก แต่ก็ให้ตรงนั้นของคุณ สาวของเราต่อไปจนจบ ความรู้สึกที่ได้ กับความรู้สึกผ่อนคลายระหว่างปล่อยข้างนอกกับข้างในจึงต่างกันลิบลับคับ

ตอนนี้คุณแต่งงานแล้ว ถ้าอยากมีลูกก็เป็นโอกาสดีที่จะได้เสพกิจกรรมนี้อย่างเต็มที่และมีความสุขคับ

ความเห็นที่ 2
น้ำเงาะ

ชักว่าวกับกะทู้มึงแล้วนะ

ความเห็นที่ 3
777

เสียวก่อนมีลูกอันนี้แน่นอน

ความเห็นที่ 4
มณีจันทร์

คงไม่ต่างกับตอนผู้หญิงถึงล่ะมั๊ง

ความเห็นที่ 5
ผู้ชายคนหนึ่ง

ตอนกำลังทำก็รู้สึกเสียว แต่ตอนถึงจุดสุดยอด(ตอนหลั่ง) เสียวสุดๆ ส่วนหลั่งข้างในรู้สึกดี กว่าหลั่งข้างนอกครับ