ทำยังไงให้สะโพกผาย

อยากทราบว่ามีกายบริหาร หรือการรับประทานอะไรไหมให้มีสะโพกที่ใหญ่ผายออกมา และมีบั้นท้ายที่ใหญ่ขึ้น อันนี้ถามเพื่อความรู้จริงๆ กรุณาอย่าตอบแบบไร้สาระทะลึ่งตึงตังเลยนะขอบคุณมากๆ คือว่าเราดูเหมือนมีสะโพกแคบอ่ะ แล้วเวลาใส่กางเกงไม่ค่อยมีความหมั่นใจ หรือว่าต้องทำท่าบริหารให้เอวขอดเล็กลงจะได้ดูสะโพกผายขึ้น....อีกอย่างมีการศัลยกรรมเปล่าถามดูเฉยๆไม่ไปทำหรอก เพียงแต่เราสงสัยว่าทำไมพวกกระเทยไม่จริงเนี่ยเขามีสะโพกก้นงอนออกมามากกว่าผู้หญิงอีกเห็นแล้วงงจริงๆ ขอชมเลย
น้ำเงาะ
ความเห็นที่ 1
น้ำเงาะ

ให้ผัวเอาท่าด๊อกกี้ทุกวัน รับรองตูดบานเป็นจานเชิง อิโง่

อ้วน
ความเห็นที่ 2
อ้วน

ลองซิทอัพดูสิครับ ทำทุกวัน วันละ3-5นาที น่าจะช่วยได้นะ แถมช่วยลดหน้าท้องได้ด้วย ลองดูนะครับ

จริงๆไม่ได้โม้
ความเห็นที่ 3
จริงๆไม่ได้โม้

เอาผัวสักคนสิ เย่อทุกวันผายแน่นอน ตูดเป็นตูดก้นเป็นก้น5555555555+