แฟนผมนมสองข้างใหญ่ไม่เท่ากัน

ข้างนึงใหญ่มากอีกข้างก็ใหญ่แต่เล็กกว่าอีกข้างหนึ่งหน่อยนึง แฟนคนอื่นเป็นไหม

ความเห็นที่ 1
the post

น่าจะเป็นเรื่องปกติ เพราะส่วนตัวเองก็มีไข่เล็กข้างใหญ่ข้างเหมือนกัน ก็ไม่เห็นมีอะไรผิดปกติเลย

ความเห็นที่ 2
Martin00028ec

@the post ตอบได้ฮามากครับ เห็นด้วยและยืนยันว่าเป็นเรื่องปกติครับ คนที่เท่ากันนะสิที่ผิดปกติหรือไปทำมาครับ

ความเห็นที่ 3
gompoo

ผิดปกติครับ อาจต้องไปตรวจว่ามีไรแปลกปลอมในนั้นไหม อาจเป็นซิลิโคนที่ใส่ไม่เท่ากัน หรืออาจเป็นเนื้องอกได้

ความเห็นที่ 4
เอื้อออ

ไปทำท่าไหน ถึงใหญ่ไม่เท่ากัน.. :em20:

ความเห็นที่ 5
ปิ่นฟ้า

ตอบในฐานะผู้หญิงนะคะ ธรรมชาติแล้วไม่มีผู้หญิงคนไหนนมเท่ากันหรอกค่ะ แตกต่าง 1-2 คัพ นี่ ถือว่าเป็นเรื่องปกติค่ะ ถ้ามองจากภายนอก (ใส่เสื้อชั้นในและเสื้อชั้นนอก) แล้วไม่เห็นความแตกต่างก็ไม่น่าจะต้องไปทำอะไรนะคะ แต่ถ้ามองจากภายนอกแล้วเห็นชัดเจนว่าเล็กข้างใหญ่ข้าง อันนี้แนะนำให้ปรึกษาแพทย์ค่ะ

ความเห็นที่ 6
tchay

เน้น นมข้างที่เล็กกว่าสักพักทุกวัน เดี๋ยวมันก็เท่ากันเอง

ความเห็นที่ 7
Eduardo_da_silva

เป็นเรื่องปรกติครับ ธรรมชาติสร้างมาแบบนั้น... :em10:

ความเห็นที่ 8
สิงห์ยาดอง

ข้างไหนเล็กเล็ก ก็หมั่นเค้นๆหน่อย เดี๋ยวก็เท่ากัน :em27: :em27: :em27: :em27:

ความเห็นที่ 9
thebes14

the post คุณบอกได้ถูกต้องค่ะ รักกันยาวๆรักกันที่นิสัยนะค่ะ อย่าคิดที่นมเลยค่ะ เดียวแฟนคุณเค้าก็บ่นกลับหลอกค่ะ :em15: ไป...ไปทำไข่ให้เท่ากันเลยนะ 555+

ความเห็นที่ 10
เฮียหลง1978

ข้างที่ใหญ่กว่าน่าจะเป็นมะเร็งครับ