ใครเคยซื้อยาคุมออยเลซมากินแก้สิวบ้าง

ไม่รู้ว่ามันเป็นที่ตัวเราเองรึเปล่า ที่เราซื้อออยเลซมากินแล้วทำไมหน้ามันกว่าเดิมแถมตอนกินใหม่ๆ โลกหมุนไปตั้งหลายวัน แล้วแถมแพงกว่ายี่ห้ออื่นๆด้วย ใครเคยลองกินยี่ห้ออื่นๆกันบ้าง มียี่ห้อไหนที่แนะนำบ้างค่ะ ตอนนี้อยากเปลี่ยนยี่ห้อ แต่ยังไม่แน่ใจว่ายี่ห้อไหนไม่มีผลข้างเคึยงบ้าง เพราะตอนมากินออยเลซใหม่ๆ บอกตรงๆว่าทรมานมากๆค่ะ ตอนนี้สิวก็หายไปเยอะนะค่ะ แต่ไม่ชอบที่หน้ามันกว่าเดิมมากๆเลย ขอบคุณค่ะ
ความเห็นที่ 1
เป้

เราก้อกินออยเลซรักษาสิวนะ ก่อนกินหน้ามันมาก แต่พอกินแฟนก้อบอกว่าหน้าหายมันไปตั้งเยอะ แล้วสิวแทบจะไม่มีเรากินมาเกือบปีแล้วนะ ถึงราคาจะแพง แต่เราไม่แพ้ ไม่อ้วนนะ แล้วอีกอย่างผิวก้อใสขึ้นนะ แต่กินสักประมาณ 5 - 6 เดือนอะถึงจะได้ผล

ความเห็นที่ 2
น้ำเงาะ

แดรกแล้วไม่ท้องก็บุญแล้ว มาอ้างสิว

ความเห็นที่ 3
na

เหมือนกะทู้ที่ 3 ค่ะ ตอนนี้เปลี่ยนมากินยาสมิน ถูกกว่าเยอะนะค่ะ

ความเห็นที่ 4
mig

เคยกินค่ะแต่ว่ากินได้ไม่เท่าไรก็เลิกเพราะว่าไม่เคยชินกับการต้องกินยาทุกวัน
แต่เหนว่าภ้ากินประมาน5-6เดือนถึงจะเหนผล

ความเห็นที่ 5
oiangz

ดูข้อมูลใน www.oodagel.com นะครับ ผลิตภัณมีชื่อว่า exo ครับช่วยได้แยะหมดห่วง สวยใสเชียวหละครับ

ความเห็นที่ 6
MOO

ยังไม่เคยกินออยเลซ อยากถามว่ากินแล้วฝ้าจะขึ้นไม๊อยากรู้จัง และไม่ได้กินเพื่อคุมกำเนิดและรักษาสิวหรอกแต่อยากอึ๋มอ่ะ (เห็นเพื่อนบอก)และพอดีว่าเป็นคนที่ไม่มีสิวด้วย ปกติก็หน้าแห้งอยู่แล้วและถ้ากินแล้วจะทำให้เกิดสิวอุดตัน และหน้าแห้งเกินไปรึป่าวคะ