กินวิตามินซี กับ grape seed แล้วช่วยเรื่องผิวขาวจริงไหม??

กำลังเล็ง grape seed ของ backmore อยู่อะคับ อยากรู้ว่ามันช่วยเรื่องผิวขาวจริงมั้ย ไม่กล้าไปกิน หรือไปฉีดพวกกลูต้าซี้ซั้ว

po11y
ความเห็นที่ 1
po11y

พวกกลูต้า ยาเพิ่มความขาวอะไรพวกนั้นอย่าไปกินเลยครับ อันตรายมากๆ กินวิตามินอะไรพวกนี้เสริม ปลอดภัยกว่ากันเยอะครับ

somsomkapao
ความเห็นที่ 2
somsomkapao

ถามว่าช่วยได้มั้ย เรากล้าตอบเลยว่าช่วยได้ค่ะ แต่มันไม่ได้แบบเห็นผลปุ๊ปปั๊บกินวันนี้สวยพรุ่งนี้ไรงี้นะ เพราะเราก็กิน grapeseed ของ blackmore อยู่เหมือนกัน กินมา 6 เดือน พอเทียบรูปกันแล้วรู้สึกผิวอะไรพวกนี้มัวิ๊งๆขึ้นกว่าเดิมเยอะเลย

Own13
ความเห็นที่ 3
Own13

เห็นพวกที่กินซี๊ซั้ว ยาเพิ่มความขาว ไอพวกนี้ในข่าวเยอะแยะ อย่าไปกินเลย ถ้าจะกินแนะนำว่ากินพวกวิตามินซีหรือไม่ก็ grape seed อะไรพวกนี้ดีกว่านะ ซื้อแบรนด์ที่มันน่าเชื่อถือหน่อยดีกว่าเยอะ อย่างแบลคมอร์อะไรพวกนี้

snartit
ความเห็นที่ 4
snartit

อย่ากินเลยครับ กลูต้า เพื่อนผมไปกินยาเร่งสีผิวสุดท้ายกินแล้วแพ้ เละกว่าเดิมอีกครับ