เวลาออกนอกบ้าน สาวๆยังทากันแดดกันอยู่บ้างปะคะ

ถามสาวๆหน่อยค่ะ อยากรู้ว่าทุกวันนี้ยังทากันแดดอยู่บ้างมั้ยอะคะ แล้วถ้ายังทาอยู่ใช้ตัวไหนทากันบ้างอะ อยากศึกษาไว้เป็นข้อมูล มาแชร์กันค่าาาาาาา

Own13
ความเห็นที่ 1
Own13

เดี๋ยวนี้เปลี่ยนมาใช้แต่กันแดดสูตรที่เป็นน้ำอย่างเดียวเลยค่ะ เลิกใช้พวกที่เป็นครีมๆไปหมดแหละค่ะ เราใช้มาเยอะ :em18:

SheepA
ความเห็นที่ 2
SheepA

biore aqua uv สูตรน้ำเลยอะ มันทาแล้วไม่เหนอะๆดี อ่อแล้วenssen ไรนี้เคยใช้ก็ดีนะแต่มันไปอ่ะ

lordwinster
ความเห็นที่ 3
lordwinster

ตอนนี้ใช้แต่กันแดดสูตรน้ำของ biore อะค่ะ