แนะนำอาหารเสริม ช่วยแก้ไขปัญหาของสาวออฟฟิศค่ะ

วันนี้ว่างอยากมาแชร์ค่ะ เราคนนึงที่เป็นสาวออฟฟิศมา10กว่าปีแล้ว แล้วเห็นปัญหาตัวเองมากๆเรื่องของการขาดการออกกำลังกาย แล้วก็ขยับตัวน้อยมาก แต่ก็อยากจะคุมน้ำหนักตัวเองให้คงที่งามๆไว้ แต่ทำยากเหลือเกิน จนต้องปฏิวัติให้ออกกำลังเป็นประจำ แล้วเราลองหาตัวช่วยนอกจากการออกกำลังกายแล้วก็ทานอาหารเสริมดู ถ้าสาวๆคนไหนที่มองหาตัวช่วยอยู่เราแนะนำให้ลองไปซื้อ Blackmores Meta Pro มาลองดู เผื่อว่าจะได้ช่วยได้ เรารู้สึกการเผาผลาญของเราดีขึ้นเยอะเลย กินอะไรก็ไม่ต้องห่วงมากก เพราะเห็นผลว่ามันไม่พ้วยยเท่าแต่ก่อนแล้วว สาวๆออฟฟิศก็อย่าลืมดูแลตัวเองกันบ้างน้ะะ

mynsirorn
ความเห็นที่ 1
mynsirorn

ข้อมูลน่าสนใจค่ะ จะลองดูบ้างถ้าได้ผลดีขึ้นจะมาบอกต่อนะ เคยหาแล้วมีคนแนะนำให้ทำแบบนี้เหมือนกันแต่ไม่ค่อยแน่ใจเท่าไหร่ มีคนพูดอีกก็น่าลอง

janitajn
ความเห็นที่ 2
janitajn

ขอเสริมนิดนึงค่ะ ว่าแนะนำให้ทาคู่กับการออกกำลังกายด้วยไม่งั้นไม่น่าจะเห็นผลแน่ๆ

milani
ความเห็นที่ 3
milani

น่าสนใจค่ะไว้จะลองบ้าง ช่วงทำงานหนักๆนี่ท้อจิตทุกที มีไว้ติดโต๊ะทำงานน่าจะดีเหมือนกัน

mileymalika
ความเห็นที่ 4
mileymalika

ที่ทำงานเรา(รุ่นป้า)หลายคนบอกให้ลองทานเหมือนกันนะ เค้าว่าอายุเยอะแล้วกันเรื่องพ้วยยาก ถ้ากินอาหารเสริมจะช่วยได้