ใครบอกสาวผิวสีทาลิปสีเจ็บๆไม่รอด!?

เฮโหล้วเกิลลล วันนี้เราอยากจะมารีวิวสีลิปให้เพื่อนๆดูนะคะ เราเป็นคนนึงที่มีผิวสีเข้ม

ถ้าเป็นเมื่อก่อนเวลาเลือกสีลิปจะเลือกยากมากค่ะ เพราะถ้าทาสีเข้มๆจะไม่ค่อยมั่นใจ

แต่พอเราเห็นดาราผิวสีอย่าง ริฮันน่า บิยองเซ่ เค้ายังทาลิบสีเข้มออกมาได้สวยเเซ่บเลย

เราอย่างเราจะไม่เเซบได้ไง เราเลยเปลี่ยนความคิดเลยค่ะตั้งแต่นั้น เวลาเลือกลิป เราจะเลือก

สีที่เราอยากทา ตอนนี้สีโปรดในดวงใจของเรามีตามนี้เลยค่ะ

อยากจะบอกเพื่อนๆว่า ถ้าเราอยากทำอะไร แต่งตัวแบบไหน พยายามอย่าแคร์สายตาคนอื่นค่ะ

ถ้าแค่เราแต่งตัวให้ถูกกาละเทศะ ก็พอแล้ว นอกนั้นเราแต่งได้ตามใจเลยค่ะ วันนี้ลาไปก่อน บ๊ายบาย

ความเห็นที่ 1
raverme

ลิปสีสวยๆทั้งนั้นเลย ลิปอินทูอิทออกใหม่หรอไม่เคยเห็นสีนี้

ความเห็นที่ 2
hataipairan

เราก็ผิวเข้ม เราก็ชอบทาสีจัดๆเหมือนกัน อันที่เจ้าของกระทู้ทาสวยดีอะ น่าตำบ้าง

ความเห็นที่ 3
offeyy

เลิศค่ะ ผู้หญิงยุคใหม่ต้องแบบนี้ ดูอย่างแม่โอปสิ ทาลิปแดงอย่างแซ่บ

ความเห็นที่ 4
noofinloey

ชอบกระทู้นี้ค่ะ ยุคนี้เค้าเลิกเขินอายกันเเล้ว ผู้หญิงยุคใหม่ต้องมั่นใจค่ะ เราชอบลิบอินทูอิท ทาง่ายดี ปากไม่แห้ง

ความเห็นที่ 5
meatnotweed

เห้ยลิปสีสวยอะ in2it ที่เจ้าของกระทู้ใช้ ราคาเท่าไหร่อ่ะคะ 

ความเห็นที่ 6
wishing_bear

อ่านกระทู้นี้แล้วคิดถึงแม่เราเลย แม่เราก็ชอบทาลิปสีสดๆเหมือนกัน ลิปแดงอันนี้แมทใช่มะ เดี๋ยวซื้อให้แม่ใช้ดีกว่่า

ความเห็นที่ 7
nipponchubby

ชอบจัง เราก็กำลังสะสมลิปอยู่ in2it นี่ใช้ดีจริง แต่สีใหม่นี่ยังไม่เคยลอง 

ความเห็นที่ 8
judy1901

ขอบคุณค่ะ เราเป็นคนผิวเข้มเหมือนกัน เอาจริงๆไม่ค่อยกล้าทาลิปสีสดๆ ตอนนี้เริ่มมีความมั่นใจขึ้นมาละ