รีวิวสีปาก 7 วัน 7 สไตล์ ของชะนีสาย AE

ฮัลโหลลล สวัสดีค่ะทุกคน นึกครึ้มอกครึ้มใจ อยากมาแชร์ลุคแต่งหน้าตลอดสัปดาห์ที่ผ่านมา

ของเรา ด้วยความที่เราทำงานเป็น AE ค่ะ ทุกๆวันคือการพบเจอลูกค้า การแต่งหน้า ทำผม แต่งตัว

เลยเป็นสิ่งสำคัญมากกกกก เพราะมันคือด่านแรกที่เราจะเรียกความประทับใจจากลูกค้า

ซึ่งคำถามยอดฮิตที่เราถูกถามตล๊อดตลอด คือ แต่งหน้าจัดเต็มทุกวันไม่ขี้เกียจเหรอ

ตอบแบบทางตรงไม่มีอ้อม ขี้เกียจสิยะ!!! แต่มันเลี่ยงไม่ได้ แรกๆก็สนุกกับการคิดลุคนั้นคิดลุคนี้

อยู่หรอก หลังๆกลายเป็นเอาเวลาแต่งหน้าไปเป็นเวลานอนเพิ่มดีกว่า คนมันเริ่มแก่แล้วอ่ะเนาะ

ซึ่งวิธีการแก้ปัญหาของเราก็เบสิคมากจ้ะ แค่ใช้สีปากในการเปลี่ยนลุคเท่านั้น เราแต่งหน้า

แบบเดิมหมดแต่เปลี่ยนสีลิปสติกในแต่ละวัน บางคนอาจจะคิดว่าแล้วมันจะไปฟุ่มเฟือย

ค่าลิปรึเปล่า โนค่ะที่รัก จับแท่งนั้นมาปาดกับแท่งนี้ก็ครีเอทสีใหม่ได้ไม่ยาก คุ้มกว่านี้

มีอีกมั้ยถามใจเธอดูว์ ไม่ลีลาแล้วดีกว่า มาดูกันเลยว่า 7 วันที่ผ่านมาเราทาปาก

สีอะไรไปบ้างน้าาา

ความเห็นที่ 1
kaewwanwan

เริ่ดค่ะ *0*

ความเห็นที่ 2
trap247

อินทูอิทเกลี่ยง่าย ติดทนจริง คอนเฟิร์ม

ความเห็นที่ 3
diplolover

ขอบคุณที่มาแบ่งปันค่ะ^^

ความเห็นที่ 4
imgonnaluvu

เป็นเออีเหมือนกัน ขี้เกียจแต่งหน้าเหมือนกัน อิอิ

ความเห็นที่ 5
lovewontchange

ชอบสีวันจันทร์กับวันพุธ สวยยย

ความเห็นที่ 6
MashaBaby

ขอรีวิวสีปากทุกวีคเลยค่ะ ชอบๆ

ความเห็นที่ 7
puggadped

งามมมมมม ชอบทุกสีเลยค่า

ความเห็นที่ 8
medployPB

จดๆไว้สอยตาม in2itดูเนื้อดีจังน่าโดนมากคร่า *0*

ความเห็นที่ 9
dolfdogflog

เราก็ชอบผสมสีลิปเหมือนกันจ้า เหมือนว่าทาแค่แท่งเดียวมันไม่พออ่ะเนอะต้องมีมากกว่า1ถึงจะฟิน ฮ่าๆ