อยากถามคนที่มีปัญหาผมร่วงคะ

เราผมร่วงมากเลยคะช่วงนี้ติดหวีมาเยอะมาก จนเริ่มบางแล้วใครใช้ตัวใหนแล้วได้ผลผมใหม่ขึ้นหรือหนาขึ้นแนะนำเราหน่อยคะ

ความเห็นที่ 1
8855_57

แนะนำBiothymusคะประมาณ2เดือนจะเริ่มเห็นว่าผมใหม่ขึ้น ผมเก่าก็ร่วงน้อยลง ใช้เป็นsetจะยิ่งเห็นผลคะ ร้านขายยาโซนBTSก็มีขายคะ

ความเห็นที่ 2
MaMaew

อยากให้ จขกท.ได้ลองใช้แชมพู pH5 ของยูเซอรินอ่าา จะบอกว่ามันดีมากจริงๆนะ แต่ก่อนเราก็เคยผมขาดร่วงเหมือนกันค่ะ แต่หลังจากได้เปลี่ยนมาใช้แชมพูนี้ก็อาการดีขึ้น ไม่ค่อยคันหัวแถมผมร่วงก็ลดลงด้วย ลองใช้ดูนะคะ

ความเห็นที่ 3
TangMo

เคยไปหาปรึกษากับเภสัชมา ก็ได้แชมพู กับอาหารเสริมมาก ตัว Biotin h+ ของ แบลคมอร์ส เค้าบอกว่าช่วยบำรุงจากภายในตั้งแต่กินมาผมก็ร่วงน้อยลงค่ะ ผมแข็งแรงมากขึ้น