ร้านหมอใจดีลดความอ้วนไปอยู่ที่ไหนค่ะ

ร้านหมอใจดี ลดความอ้วน แถวรามคำแหงย้ายไปอยู่ไหนค่ะ หรือว่าเค้าปิดไปแล้ว มีคลีนิคที่ไหนแนะนำบ้างค่ะ ช่วยหนูหน่อยนะค่ะ พอดีว่ามีงานเลี้ยงต้องรีบลดน้ำหนักอย่างด่วนมากๆๆๆๆๆ (พวกที่จะขายของ กรุณาอย่าโพสนะค่ะ) ขอบคุณมากค่ะ
littlegirl007
ความเห็นที่ 1
littlegirl007

นิติพลคลีนิคค่ะ บนห้าง

ผอมนะ

แคท
ความเห็นที่ 2
แคท

รู้สึกว่า จะปิดกิจการ แล้วอ่ะคะ เราเองก้อเปงคนนึงที่เคยกินของที่นี่นะ
อยากกลับไปกินเหมือนกัน ตอนนี้อวบขึ้นมาเยอะเรยอ่ะ

ยาเขาดีจิงๆ ไม่น่าปิดเรย

fda
ความเห็นที่ 3
fda

ใช่ใจดีคลีนิคหรือเปล่าคะ มี 2 สาขาคะ อยู่ตรงข้ามม.มหิดลศาลายา กับตรงม.เกษตรศาสตร์กำแพงแสนคะ