สบู่ล้างหน้าดีไหมคะแนะนำทีค่ะ

คือเราใช้โฟมล้างหน้ามาตลอดเห็นมีสบู่ล้างหน้าขายหลายๆตัวเลย

สนใจอยากจะลอง สอบถามค่ะว่าใช้แล้วดีไหมแตกต่างกับโฟมอย่างไรคะแนะนำที

ความเห็นที่ 1
pukka1

เราใช้แต่สบู่อะ ส่วนใหญ่ก็สบู่นกแก้วแพรอทสมุนไพร เราว่าใช้ดีนะสะดวก ไม่ต้องใช้หลายอย่างให้วุ่นวายสิวไม่ขึ้นด้วย

ความเห็นที่ 2
KaoRukTuaAng

ดีค่ะสบู่ล้างหน้าจะออกไปทางลดสิวมากกว่าและได้ดีกว่าโฟม

แนะนำสบู่ล้างหน้าแบบน้ำผึ้งดูค่ะ

ความเห็นที่ 3
NaeyQQ

แนะนำ ​OAB’s Soap Moonlight Honey Drop ค่ะ

เราใช้อยู่ดีมากใช้ได้นานรู้สึกใช้แล้วผิวใสหน้าใสค่ะ

ความเห็นที่ 4
นู๋เจี้ยบ

ต่างกันพอสมควรค่ะ สบู่ล้างหน้าลดสิวได้มากกว่า ค่ะควบคุมความมันได้มากกว่าด้วยนะ