อยากซื้อที่นอนใหม่ค่ะ อันเก่านอนแล้วปวดหลังและยุบด้วย ยี่ห้อและรุ่นไหนดีช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

อยากซื้อที่นอนใหม่ค่ะ อันเก่านอนแล้วปวดหลังและยุบด้วย ไม่รู้ว่ามียี่ห้อไหนบ้างค่ะ ขอเรื่องสุขภาพการนอนเป็นหลัก  คุณภาพกับยี่ห้อที่น่าเชื่อถือน่ะค่ะ
ความเห็นที่ 1
thonthon

วิตามินราคาถูกและคุณภาพสูงจากอเมริกา
NSI CoQ10 100 mg 60 Softgels เพียง 650 บาท
NSI ActiVin Grape Seed Extract 200 mg 100 Capsules เพียง 1150 บาท
NSI MSM Pure OptiMSM 1,000 mg 240 Capsules เพียง 850 บาท
NSI Alpha Lipoic Acid 300 mg 120 Capsules เพียง 790 บาท
NSI Biotin 5mg 120 capsules เพียง 690 บาท
NSI Tonalin XS-CLA 1g 240 Softgels เพียง 1790 บาท
NSI Vitamin C 1000mg 250 cap เพียง 850 บาท
Nature's Way Hydraplenish Hyaluronic Acid 60 Capsules เพียง 850 บาท
AmerMed Acetyl l-Carnitine 650mg 90 capsules เพียง 790 บาท
และวิตามินอื่นๆอีกมากมาย
http://www.weloveshopping.com/shop/shop.php?shopid=129682

ความเห็นที่ 2
นั่นแหละ

ที่นอนยางพาราแบบแข็งอ่ะ ถ้าไม่เคยนอนที่นอนแข็ง ๆ มันอาจจะรู้สึกไม่ดี แต่ถ้าชินแล้วมันจะนอนสบาย คนแก่หรือคนที่ปวดหลังเค้าก็ชอบนอนที่นอนแข็ง ๆ แล้วก็มีเตียงอีกแบบนึงข้างในมันเป็นโฟมอะไรไม่รู้เรียกไม่ถูก มันจะยุบไปตามตัวเรามันจะรับกับสรีระเราเลย ประมาณสามหมื่น อันนี้เราเคยไปลองนอนดูชอบมากแต่ไม่มีตังค์ซื้อ55555 มีหมอนด้วยที่ข้างในเป็นโฟมอันนี้แหละ ใบนึงสองพันมั้ง ตอนนี้เราก็ยังอยากได้เลย

ความเห็นที่ 3
xxs

Slumberland

เซิร์ชหาดูละกัน

แพง แต่ถึก ดีด้วย

ความเห็นที่ 4
p pan

เมื่อวานไปนอนบ้านพ่อมา ที่นอนนุ่มและยุบ
ทรมานทั้งคืน อยากบอกพ่อว่าให้เปลี่ยน
แต่ราคาฟูกที่แข็งๆ ราคาค่อนข้างแพง
อยากลงมานอนที่พื้นสุดใจขาดดิ้น แต่เกรงใจพ่อ
ที่นอนสำคัญมากนะคะ ควรลองนอนดูว่าเรารู้สึกสบายแค่ไหน
ยางพาราน่าจะเป็นตัวเลือกที่ดีค่ะ

ความเห็นที่ 5
คุณมยุรี

สวัสดีค่ะ ทางเราขายที่นอนสปริง ฟองน้ำอัด ยางพารา หรือถ้าต้องการสเป็คแบบไหนทางเราก็จัดการได้ค่ะ เรามาจากโรงงานโดยตรง ชื่อ บริษัท ที่นอน บัดดี้ สปริง จำกัด ราคา ถ้าเป็นที่นอนสปริง 3.5 ฟุต ราคาจะอยู่ที่ 2,450 , 5 ฟุต ราคา 3,500 , 6 ฟุต 4,200 สอบถามราคาได้ค่ะ ถ้าเป็นฟองน้ำอัดหรือยางพาราก็จะอีกราคาหนึ่งค่ะ แต่ไม่แพงมากติดต่อเราได้ที่ 032-387084
หรือ E-mail.teenon_buddy@hotmail.com

ความเห็นที่ 6
มยุรี

ที่นอนเรามีรับประกันนะคะ ถ้ามีปัญหาเราจัดการให้หมดค่ะ แต่ส่วนมากลูกค้าจะไม่ค่อยมีปัญหา เราทำส่งโรงแรม รีสอร์ท หอพัก อพาร์ทเม้นท์ ขายทั้งราคาปลีก และราคาส่งค่ะ