รักษาสิวที่จุฬาดีไหมคับ

คือผมอยากรุ้ว่าดีไหมอ้ะคับ ผมเปนสิวเยอะมากๆๆ

และคลินิคโรงผิวหนังของจุฬา ตั้งอยู่ตรงไหนอ้ะคับ

แล้วผมสามารถไปวันไหน เวลาไหนด้ายบ้างคับ

ช่วยแนะนำด้วยน้ะคับ

ความเห็นที่ 1
นั่นแหละ

หมายถึงรพ.จุฬาป่ะคะ ไปได้จันทร์-ศุกร์ ไม่เกินเที่ยง ที่ตึกภปร.แนะนำให้ไปแต่เช้า ๆ ค่ะเพราะคนเยอะ เราเคยไปหามาแล้วถูกและดีค่ะ ไปหาตามคลีนิคอ่ะแพง ยาก็คล้าย ๆ กัน

ความเห็นที่ 2
น้ำเงาะ

ดีคับ เห็นควรด้วย เด็กจุฬาน่าสอยทุกตัว โดยเฉพาะบัญชีจุฬา สอยมาแล้ว ผิวและอวัยวะแพทย์โคตรเนียน

ความเห็นที่ 3
นั่นแหละ

5555คนหรือมะม่วงคะถึงจะต้องสอย เบื่อกะมันเจง ๆ
|
|
|
|
|
v