ถามเรื่องยาขับเลือด

อยากจะขอถามเพื่อนๆในเว็บหน่อยนะคะ ว่ามีใครเคยกินยาขับเลือดบ้างรึป่าวคะ มันเป็นยังไง เพราะเคยได้ยินมาว่ามีทั้งแบบสอด และแบบเม็ด กินแล้วได้ผลรึป่าวคะ แล้วมีผลข้างเคียงอะไรบ้าง ราคาแพงมั๊ย ใช้เวลานานรึป่าวคะ แล้วหาซื้อได้ที่ไหน ร้านขายยาทั่วไปมีรึป่าว พอดีเรามีปัญหาคือ เรายังไม่พร้อมที่จะมีเด็ก แต่เกิดพลาดขึ้นมา เพราะว่าเราทั้ง 2 คนยังเรียนกันอยู่

Striker
ความเห็นที่ 1
Striker

คห 1 โดนใจมาก

P.Plaw
ความเห็นที่ 2
P.Plaw

ค.ห.ที่ 1 ตอบได้โดนใจมากเลยค่ะ

เห็นด้วยอย่างมากเลย เอาบาปกรรมมาให้คนอื่นอีกด้วย

คุณคิดได้ไง คิดดีดีแล้วกันก่อนที่จะทำอะไรลงไป

เพราะคุณอาจจะเสียใจไปตลอดชีวิตก็ได้

มณีจันทร์
ความเห็นที่ 3
มณีจันทร์

ถ้าจะต้องมีใครคนใดคนหนึ่งต้องตาย คนคนนั้นควรจะเป็น
เจ้าของกระทู้ค่ะ

..งุงิ..
ความเห็นที่ 4
..งุงิ..

อยากตายก้อกินไปดิ ระวังตกเลือดนะ ม่ายเหนข่าวเด็กเชียงใหม่ที่กินยาขับเลือดหรอ ....ที่ตายคาห้องพักอ่ะ
ทางที่ดีปรึกษาพ่อแม่ดีกว่านะ ...
ถ้าคุณทำอ่ะนะ บาปกรรมจาติดตัวคุณไปตตลอดชีวิต...
แระจาเสียใจทีหลัง...
เตือนด้วยความหวังดีหนะ...