เรทนิดนึงครับเรื่องเพศสัมพันธ์

คือผมมีปัญหาเวลามีเพศสัมพันธ์กับแฟนในขณะตอนสอดใส่ตรงช่องคลอดของแฟนมันยัดลงไม่ลึกเต็มที่ครับ รู้สึกแฟนจะกลัวๆด้วย ใส่ไม่ลึกแฟนก็เจ็บ มันไม่มีความสุขเลยครับ ต้องทำเบาๆตลอดควรทำไงดี ผมไมอยากใช้วีธีเลียแล้วรู้สึกมันเหม็นลิ้นอะ -*-
ความเห็นที่ 1
จะบอกให้

วิธี้แก้คือ ให้ดมตดเมียมึ..ง แล้วก็เอาคว..ยยัดปากเมียมึ..ง จบ

ความเห็นที่ 2
เมียมึง

ไอ่ เ ห รี้ ย ทีกุใช้ปากให้มึงอ่ะกุไม่เห็นบ่นว่าเหม้นเลยเห็นแก่ตัวจริงมิง ไปเอากะเครื่องดูดฝุ่นเถอะมึง ยัดเข้าไปลึกๆแสรด

ความเห็นที่ 3
na_ka24

โหอะไรกัน เร้าโรมไม่รู้จักหรอ เส็ยจเดี๋ยวมันก็ง่ายขึ้น ถ้ายังเจ็บอยู่ ก็หา(KY jell) ที่ใช้ทาของผชคะ คงไม่ต้องบอกต่อนะ

แต่ถ้าแฟนนายยังเจ็บอยู่ ควรพาแฟนไปตรวจนะ อาจเป็นเกี่ยวกับข้างในร่างกาย

ความเห็นที่ 4
ku....

สาดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

ยัดไม่ลง.............

ยังมาถามกุอีก

เมิงจะให้กุช่วยดันรึไง...............ไอ่บ้า

ความเห็นที่ 5
ขวัญข้าว

ค่อยๆสะสมประสบการณ์ไปค่ะ เดี๋ยวเก่งเอง เชื่อสิ

ความเห็นที่ 6
ปอมซัง

พาหมีไปอาบน้ำ หมีจะได้หอมๆ แล้วเอากันต่อ ผมก็เข้าใจความรู้สึกของกลิ่นเหม็น อิอิ

ความเห็นที่ 7
ปอมซัง

PS.จขกท.คงอาจมือใหม่ให้เอา ของแบบนี้ต้องทำไปเรื่อยๆ

ความเห็นที่ 8
Theresa

โอโห................กำลังจะบอกว่าครวยมึงใหญ่ว่างั้น ที่ยัดไม่ลงเนี่ย เป็นเพราะว่าขี้เปียกมันไปเกาะไว้เยอะรึเปล่า สงสัยไม่เคยล้าง มันคงเกาะเป็นสนิมแล้วมั้ง แนะนำให้ไปตัดทิ้งซะ แล้วซื้อมะเขือยาว หรือขวดน้ำแข็ง ๆ ยัดใส่จะดีกว่า

ความเห็นที่ 9
ไมน์ฮันเตอร์...

ยัดผิดรู ไปลงช่องว่างระหว่างฟูกรึเปล่า... ...666+

ความเห็นที่ 10
IIน้ำตาลทรายII

ปรบมือ ให้ พี่โก้ และ พี่ สมหมาย

จขกท.มีปัญหา แต่ไม่มี ปัญญา