จี้กระ

ขออีกเรื่องค่ะ

อยากทราบว่าตามร้านเสริมสวยที่รับจี้กระ ไฝ  ไม่ทราบว่าดีมั้ยค่ะ อยากจะจี้เหมือนกัน เห็นว่าใช้น้ำยาแต้ม ใครเคยแต้มบ้างค่ะ แล้วเป็นยังไงบ้าง ยังสองจิตสองใจอยู่ค่ะ หรือจะไปคลีนิกดี ช่างเสริมสวยบอกไม่เจ็บ ไม่เท่าไหร่ก็หาย  รบกวนช่วยตอบอีกคำถามนะคะ ขอบคุณค่ะ หรือผู้อ่านจะแนะนำคลีนิกที่ดี ๆหน่อยได้ไหมค่ะ และระหว่าง เลเซอร์ กับ จี้ด้วยน้ำยา และ ทำเอเอชเอ อันไหนดีกว่ากัน (ผลดีผลเสียนะคะ)

ปุณ
ความเห็นที่ 1
ปุณ

เคยจี้มาแล้ว ไม่หาย แถมเป็นมากกว่าเดิม น่าเกลียดมาก

ธิดาปลาทู
ความเห็นที่ 2
ธิดาปลาทู

ทำเลเซอร์ค่ะ เคยอ่านมานะ แต่ไม่เคยลองค่ะ แต่เขาบอกว่ามันก็เป็นได้อีกอ่ะค่ะ แดดเมืองไทยมันแรงนี่นา ตามกาลเวลาค่ะ

lnwlevelup
ความเห็นที่ 3
lnwlevelup

โฮๆๆๆๆๆ ฮืออออ
เราเพิ่งไปจี้ไฝมาหละ
จี้ที่โรงบาล
ไม่เจ็บเท่าไหร่
แต่ดูเหมือนว่า มันจะใหญ่กว่าเดิมอะ
กรี๊ดดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ