ใครเคยทำศัยกรรมที่ สวยงามศัลยกรรมตกแต่ง บ้างค่ะ

ใครเคยทำศัยกรรมที่ สวยงามศัลยกรรมตกแต่ง   บ้างค่ะ  ทำดีมั้ยค่ะว่าจะไปใช้บริการนะคะ ขอบคุงคะ
ความเห็นที่ 1
นีน่า

เราไปทำจมูกมา2ปีที่แล้ว
สวยดี มีแต่คนชมว่าสวย ไม่เหมือนทำเลย
แต่เพื่อนเราไปทำมาไม่สวย
มันอยู่ที่โครงจมูกเก่าเราด้วย

ความเห็นที่ 2
อร

กำลังจะไปทำเหมือนกันค่ะ แล้วคุณดาวไปใช้บริการหรือยังค่ะว่าดีไหม

ความเห็นที่ 3
อยากสวย

เสริมจมูกที่สวยงามเท่าเหรอ ใครเคยทำบอกเราบ้างดิ
ขอบคุณมากๆๆเลย

ความเห็นที่ 4
เลือกไม่ถูกเลย

เสริมจมูกที่สวยงาม กับเอสพี ที่ไหนสวยและดีกว่าเหรอ
ใครเคยทำบ้าง รบกวนบอกเราบ้างได้มั้ย

ความเห็นที่ 5
กุ๊ก

เราก็ทำจมูกที่สวยงามมา เขาทำดีนะ
ดูเป็นธรรมชาติด้วย
ไม่ค่อยรู้ทำจมูกมา
ทำมาหลายปีแล้วด้วย

ความเห็นที่ 6
ปลา

เราไปทำหน้าอกที่สวยงามมาก้อโอเคนะออกมาสวยและก้อนิ่มด้วยที่สำคัญไม่เบมากด้วย

ความเห็นที่ 7
น้องซีค่ะ

ไปทำนมมาอ่ะค่ะ เมื่อวันที่2ทันวา2551นี้เองอ่ะค่ะ...
ก้อปกติดีนะค่ะ...ทำไม่เจ็บด้วยแต่พอฟื้นขึ้นมาอ่ะรู้กัน..อิอิ...แต่ห้องผ่าตัดต้องปรับปรุงนิดนึงอ่ะค่ะ...
แต่ทำมาแล้วสวยจิง..อ่ะค่ะ..คอนเฟริม...
ทุกคนเปงกันเองมาก...
ปลอดภัย100 เปอร์เซ็นคะ..

ความเห็นที่ 8
ไก่กาตาดำ

สวัดดีค่ะ
อยากทราบ เบอร์โทร และ อีเมลของ สวยงามครีนิค ค่ะ เพื่อนรู้ ช่วย ตอบด้วยค่ะ

ความเห็นที่ 9
เติ้ล

ขอโทษนะคับพี่ๆๆๆคับผมอยากรู้ว่าทำที่สวยงามแล้วดูเป็นธรรมชาติมากป่าวคับผมเป็นผู้ชายคับแต่อยากไปทำอ่าผมไมมีความรู้เรื่องนี้เลยช่วยแนะนำผมมาตอนที่อยู่นี้ด้วยนะคับtum_nkc@hotmail.comขอคุณมากๆๆๆนะคับถ้าจะมีคนที่ดีใจบุญแนะนำน้องๆๆๆอ่าคับ